Search results

  1. The Dude

    Kwa nini pesa ya Tanzania haina thamani?

    Unaweza kupata shida kuona athari ya hili mpaka usafiri kidogo. Ukimwambia mtu kwa mfano unapata Mshahara wa Mtz kwa mwezi wa Tsh milioni moja anashtuka kwa kuwa yeye huo ni mshahara wa mwaka.! 1 Usd=1700 Tsh 1 south African Rand =159 1 Usd = 10 South African Rand 1 Kenyan Shs = South...
  2. The Dude

    Wakati Uhuru Kenyata anajiandaa kwenda the Hague na delegation ya watu mia tatu...

    Rais wa Kenya Uhuru Kenyata anatarijiwa kuappear mbele ya mahakama the Hague muda wowote. Habari zilizothibitishwa kutoka Kenya ni kwamba wabunge na wananchi wengi yapata mia tatu wanatarajiwa ku 'show some love' kwa rais wao kwa kuambatana naye the Hague. SHebu tujadili wadau kama hii ni...
  3. The Dude

    Msaada mawazo: Unaweza kumrudia mwanamke ambaye amekucheat?

    Unampenda, there's no shadow of doubt about it. Ila alikutenda. Yes , and it's still recurring. How can you ever forget that night you found her between the sheets with some other dude. Should you forgive and forget-Especially now that you are in the process of moving on, almost there and she's...
  4. The Dude

    Tujikumbushe simu za mkononi zilivyoingia Tanzania

    Nakumbuka nilirudi kijijini Mang'ula,Morogoro Mwaka 1999 nikiwa form 5. Lengo ilikuwa kusalimia ndugu na jamaa. Nikakuta huduma za simu zimeanza kutolewa kwny vibanda vya wafanyabiashara. Cha kushangaza ilikuwa huduma ya 'kudipu' (kama walivyokuwa wanaita kubeep)' ilikuwa nı Tshs 500. Kwa...
  5. The Dude

    Kenyans voted funniest looking in Africa

    Kenyans voted funniest looking in Africa September 1, 2014 With Kimathi Mutegi Kenyans were last year voted the funniest looking people in Africa. With 48 participating nations in the Annual Most Beautiful People of...
  6. The Dude

    Msaada kuhusu kutumia CRDB MasterCard visa nje ya nchi

    Habari zenu wakuu wangu, Naomba kujulishwa machache khs Matumizi ya Crdb Master Card nje ya nchi. 1. Gharama zao zikoje makato yani charges ukitoa hela kwa atm ya bank nyingine nje ya nchi? 2. Pia,nimeona kuna huduma ya kuswipe..mfano,unaenda shoprite unanunua bidhaa halafu unawapa...
  7. The Dude

    Msaada jamani natafuta nyimbo hizi

    Salaam nyote, Jamani nimetafuta karibu miezi 2 sasa online hz nyimbo bila mafanikio. Mwny nazo jamani anisaidie ntamshukuru sana. 1. Bwana Mungu- Upendo kilahiro&TAG Kimara 2. Hakika wema na fadhili -By Reuben Kigame Mungu awabariki
  8. The Dude

    msaada mwenye cd ya Microsoft office

    Salaam, Naombeni msaada. Nimeenda kununua wameniambia laki 2 na nusu..hapo bado installation ya window 7.. Nimehangaika nimepata window 7 tena haina key so nimeskip activation. Shida imebaki Ms office. Je kuna mahali naweza download? ama kama kuna mdau anayo Cd yake akinisaidia ntashkuru...
  9. The Dude

    oh God It's 2rw!:A note to self.

    ok,not a very good place to write for self. I thought It cn help me pass the night. All this anxiety, and nervousness! A most crucial thng abt my life,my future 2rw..It's going to shape my future,my everythng. So God,do not disappoint,please. You knw hw much of the night am going to spend...
  10. The Dude

    Folks,I got a job! Thanks to JF.

    It was announced here. I followed the link and applied. Months ago. It was a long wait I almst forgot about ij. Well, now so you know, I signed a contract! Thanks for whoever posted it. And thanks for the tips you guys keep giving us here. They were helpful during the Interview.I am a...
  11. The Dude

    Drivers za window 7

    Habari wadau? napataje drivers za windows 7? kuna desktop hapa ina windows xp proffessional 2002. Nikataka kuweka kaspersky anti virus, ikasema system software ni old. Nikawa nataka kupgrade to windows 7, wakasema haiwezekani kuupgrade kutoka xp mpk windows7, labda ufanye clean install...
  12. The Dude

    Msaada: Makato katika mshahara na stahili za mwajiriwa.

    Wasalaam. Dhumuni la bandiko hili ni kutaka kujua makato anayopaswa kukatwa mwajiriwa wa serikali. Lengo ni kujua take home inabaki ngapi baada ya makato stahili. 1. PAYE ni asilimia ngapi? 2. Social security je? 3. Na NHIF ni kiasi gani? 4.Je makato haya yanatofautiana kulingana na ajira...
  13. The Dude

    Urgent:Jinsi ya kumsaidia mwenye presha ya ujauzito

    kuna emergency hapa mdada mjamzito kapata presha ya kushuka hapa hana nguvu ndo tunamwahisha hospitali. Huduma ya kwanza tumfanyeje meanwhile?
  14. The Dude

    Folks,your help I got an interview tomorrow.

    Wasalaam, I got a job interview tomorrow for an academic post. Can you be nice and share tips for prep? See,It's coming after years since I last walked into an interview room. And i desperately need this one I could catch a grenade for it. So,You'all can imagine how nervous I am..I read over...
  15. The Dude

    Zorro:Why I quit the Tpf judges bench

    One week after the first episode of the talent search show Tusker Project Fame Season 6 went on air from the academy in Nairobi, there have been twists and turns in events. The Beat has reliably learnt that organisers at the academy have dropped Tanzanian judge, musician Zahir Ali...
  16. The Dude

    Jinsi ya kumsaidia 'teja'

    Wasalaam,nimepokea ujumbe huu.Naombeni taarifa kwa anayejua. Muathirika yuko Mbeya.Kiroho safi yani. "Shalom brother! Kuna kaka yangu ameathirika sana na madawa ya kulevya mpaka amekuwa kichaa and I was thinking je iko hospitali inayoweza saidia kuondoa sumu hiyo? Please if you know anything...
  17. The Dude

    Tusker Project Fame 6

    Update 26th October 2013: 1st eviction night, Uganda's undercover Brothers and Kenya's Mishel are Out!! Update: Poor Tanzanians! two are evicted! We're left only with Hisia and That pretty lady wth powerful vocals,Angel. UPDATE:Show ndo imeanza tena rasmi usiku wa leo. Tunategemea...
  18. The Dude

    Unapokuwa na hasira/huzuni

    Wasalaam nyote. Natumaini kama binadamu sote tunakuwa na hasira ama huzuni mara kadhaa. Swala ni je,tunakabiliana nazo vipi?Ningependa kujua kutoka kwa wataalam wa saikolojia,afya ya akili na wengne nyote kama binadamu. Naamini mawazo yenu yanaweza kuwa tiba na kuokoa roho ya mtu leo hata...
  19. The Dude

    hahaha Daktari na mtangazaji!

    Juzi kwenye hivi vipindi vya TV ambavyo wadada wameshika hatamu kutangaza, na huwa wanawauliza watu mambo mengi tu nilisikia kali. Mdada alikuwa kamkaribisha daktari wa hospitali wa wagonjwa wa akili, ambaye alielezea kuwa mtu anaweza akaonekana mzima kabisa , lakini ukimuuliza maswali...
  20. The Dude

    Rafki yangu anamdate muathirika.Nimwambie?

    Wasalaam.. Nitaenda straight kwny mada. Wakati tuko undergraduate mkoa huu,nligundua classmate wangu ni muathirika wa ukimwi yani she's HIV+. Nilijuaje? Kaka yangu ni Daktari yuko hospitali ya mkoa. Alinitahadharisha akisema anajua naweza kuwa natoka na mademu darasani kwangu.Akaniambia...
Top Bottom