Search results

  1. Muangila

    Rais Magufuli, tumbua viongozi wanaokudhalilisha

    Huu uchangiaji wa member wa JF wa awamu hii uniniacha hoi,inabidi uwe na akili kubwa kuwaelewa baadhi ya watu
  2. Muangila

    CRDB mikopo kwa Wafanyakazi sector zote riba 14%-16% kiwango maximum 100 milions 1-7yrs

    Kuna mikataba ambayo unatakiwa ujaze Ina kila kitu sema wengi wakishawekewa mkopo hawaendi benki kufuata hiyo mikataba na bank hawaangaiki kusisitiza watu wachukue mikataba.
  3. Muangila

    Hongera mtangazaji Farhia Middle kwa kumbana Hemed Kivuyo

    Huyu dada hajui miiko ya utangazaji anawaza Simba kuliko hata Manara
  4. Muangila

    Uchaguzi 2020 Wana JF, nipeni Pole. Msinicheke wala msinibeze; nimegombea ubunge Kawe kupitia CCM nimeambulia kura 1. Ama kweli CCM ina wenyewe!

    Unakubalije matokeo kwa Kusema CCM Ina wenyewe hicho ni kinyongo we kubali kwa moyo mmoja kuwa wenzako wameona hutoshi. Umeisifia Sana CCM iweje Leo uipige vijembe hayo ndo matokeo ya demokrasia. UMEIPENDA MWENYEWE
  5. Muangila

    Uchaguzi 2020 Profesa Kabudi achukua fomu ya kuomba kuteuliwa na CCM kuwania ubunge Kilosa

    Labda ni mgogo wa kilosa kamilivyo kwa Kessy wa Nkasi,Magdalena Sakaya wa Urambo na Susan Kiwanga wa hukoeMoro
  6. Muangila

    Uchaguzi 2020 Askofu Gwajima kugombea ubunge Kibiblia atafakari upya kama mtumishi wa Mungu

    Tofautisha Mchungaji na Askofu Gwajima ni Askofu mkuu kwa ufupi ndiye mmiliki wa kanisa lake sijui linaitwa Ufufuo na uzima hivyo anawajibika kwa kanisa lake moja kwa moja, Tofauti na Mchungaji ambaye yeye anaweza kubaki na daraja la uchungaji laikini akawa anafanya shughuli zingine mf siasa...
  7. Muangila

    Mchekeshaji Teacher Mpamire kutoka Uganda

    Welocome welocome welowhat? My name is Teacher Mpamire ..mpamiwhat?
  8. Muangila

    Je, ni kweli kwamba Lijuakali ameoa mtoto wa Spika Ndugai?

    Huo ukosefu wa demokrasia ndani ya CDM hakuuona kipindi chooote Cha miaka minne ndo kauona Sasa wakati bunge limebakiza week kuisha? Huyu ni opportunist ameshaona upepo wa kisiasa kwake ni mbaya asitafute visingizio aende tu ni haki yake kikatiba
  9. Muangila

    Wasaidizi wa Rais Magufuli tafadhali jitahidini kumweleza kipi cha kusema na cha kutokisema kwani anajichanganya mno!

    Magufuli "Mendeleo hayana chama" huyohuyo "Kamuulize diwani au mbunge wako kuhusu maji siku nyingine mjifunze"🏃🏃🏃🏃
  10. Muangila

    Tetesi: Sheria ya uchaguzi kuwasilishwa Bungeni, Mgombea urais awe ameishi nchini mfululizo miaka miwili ili akidhi sifa ya Urais

    Si watunge tu sheria inayosema mgombea urais anatakiwa asiwe AMMEWAHI KUPIGWA RISASI ZAIDI YA MOJA watakuwa wamemwengua rasmi.
  11. Muangila

    Hatimaye Azam TV waanza kurejesha local channels free

    CCM inabidi wajitafakari hizi comments zinaonyesha inachukiwa zaidi ya Ebola
  12. Muangila

    Hatimaye Azam TV waanza kurejesha local channels free

    CCM inabidi wajitafakari hizi comments zinaonyesha inachukiwa zaidi ya Ebola
  13. Muangila

    Ngara: Kwanini afisa elimu unawang'ang'ania walimu wakuu wa certificate

    Kama mleta mada ni Mwalimu kiwango cha Bachelor basi hufai au utakuwa umeungaunga kutafuta cheo
  14. Muangila

    Ajitupa baharini akiwa ndani ya boti ya Kilimanjaro 4 kwenda Zanzibar

    Hii ina ukweli ni kuwa vijana wengi wakizanzibari wakija bara wanajanjaruka mpk familia zao wanaanza kuhisi kuwa vijana wao wanapoteza identity ya uzanzibari na kuamua kuwarejesha Unguja\Pemba kwa nguvu hapo ndipo vijana wanaamua kujitoa uhai kwa kujirusha majini Wengine wanakuwa wanapelekwa...
  15. Muangila

    Msaada: msaada namna ya kucast phone to smart tv

    Nimekubali mkuu tatizo ni Techno
  16. Muangila

    Msaada: msaada namna ya kucast phone to smart tv

    Mi nimenunua flat screen ya aborder nikiunganisha internet inaonrkana ipo connected ila haifungui internet nikutumia techno ila nikitumia sumsung inakubali
Top Bottom