Search results

  1. MoonBoy

    Madereva wanahitajika MSD

    Hahahahaha, sasa hapa nilipo sina kazi nataabika hivi.. Afu tena nianze kutafuta vyeti, si nitarudi kijijini... Mana njia zote za kupata vyeti, lazima usome kaka... Sasa inakuwaje apo.... Nyie nichekieni hata pikapu nipate riziki Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
  2. MoonBoy

    Madereva wanahitajika MSD

    Hizo C zingine ni vigezo tosha, ila C kavu ndio kubwa kuliko zote... Na hio kuipata lazima usome Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
  3. MoonBoy

    Madereva wanahitajika MSD

    Mimi nina cheti cha udereva tu kutoka veta... Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
  4. MoonBoy

    Natafuta kazi ya Udereva

    Sikati tamaa, mana mimi ni wakiume tu.. Ila nikipata ramani yeyote mimi nitafanya tu... Shukrani kaka Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
  5. MoonBoy

    Natafuta kazi ya Udereva

    Asante sana ndugu Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
  6. MoonBoy

    Natafuta kazi ya Udereva

    Shukrani ndugu yangu,... Napitia changamoto ngumu mpaka nahisi niko peke angu mwenye shida Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
  7. MoonBoy

    Natafuta kazi ya Udereva

    Naitwa Rashidi omary Khatibu, umri wangu miaka 27, Mzawa wa tanga... Ila kwa sasa naishi Arusha Kazi niliokua nafanya ni kusafirisha mizigo mbalimbali kwenda mikoani kwa njia ya maroli, nikiwa kama dereva... Ila kwenye kazi kama mnavyojua hazikosi kasumba ndogondogo. Nina mwezi wa sita sasa...
  8. MoonBoy

    Madereva wanahitajika MSD

    Hio C na E, Nazijambia tu kwenye Wallet, kazi hakuna, natafuta mpaka natamani kuingia hata nyumba binafsi Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
  9. MoonBoy

    WanaJamiiForums nakuja kwenu kukiri maisha ni magumu, naomba mnisaidie nipate kazi

    Pole aseee, kweli zege lina wenyewe, nalijua vizuri sana, lataka moyo Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
  10. MoonBoy

    WanaJamiiForums nakuja kwenu kukiri maisha ni magumu, naomba mnisaidie nipate kazi

    Toa njia tuanze ndugu Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
  11. MoonBoy

    WanaJamiiForums nakuja kwenu kukiri maisha ni magumu, naomba mnisaidie nipate kazi

    Jamaa umenichekesha sana wewe... Daaaaahhhhh pole sana Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
  12. MoonBoy

    WanaJamiiForums nakuja kwenu kukiri maisha ni magumu, naomba mnisaidie nipate kazi

    Mwanangu mimi nina leseni C lakini kazi Sipati,... Kila kitu kina wakati wake broo hata mimi napitia changamoto.. Ila naamini One day yes Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
  13. MoonBoy

    Madereva wanahitajika MSD

    Mwanangu, mi natamani sana, ila utakuta vigezo kibao, mi mwenyewe four felia... Leseni ninayo kubwa tu na cheti chake.. Ishu watakua na vigezo vingine ambavyo sina.. Hususan elimu asee apo itakua noma Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
  14. MoonBoy

    Tiba asili: Mbono au Mnyonyo ni mmea unaotibu magonjwa sugu

    Bro hebu elezea mtumizi yaweje ili kuzuia mimba
  15. MoonBoy

    Ni bora kumtongoza usiyempenda

    Kweli jamaaa, hata mimi ilinitokea hio, nilikua na demu namuona kama katuni tu... Ndugu yangu sasa hivi nashindwa kumuacha na nina mpango wa kumuoa... Sijaamini mpango huu ila natamani kumuacha ila moyo hautaki
  16. MoonBoy

    Msaada: Ni jinsi gani naweza kujitoa katika penzi ambalo limeshafikia kikomo licha moyo bado unapenda

    Huyu jamaa ni kama mimi, daahh pole sana ndugu yangu... Mana mimi kila wakati namuwaza ila muda wa kumuacha imeshafika... Yaani kuna wakati natamani kumrudia kwa maana kuna matendo yake mazuri nayafurahia sana, ila huo ni moyo.. But akili haimtaki kabisa.... Na anaomba msamaha lakini nashindwa...
  17. MoonBoy

    Nimesalitiwa ila nashindwa kumuacha. Je, nimuoe?

    HIZI NI CHATI NILIZOCHATI NAE LEO TAREHE 15-5-2020 SAA KUMI.... NASHUKURU KWA USHAURI Sent using Jamii Forums mobile app
  18. MoonBoy

    Nimesalitiwa ila nashindwa kumuacha. Je, nimuoe?

    Sawa broo nimekuelewa, kweli ni mazoea Sent using Jamii Forums mobile app
  19. MoonBoy

    Nimesalitiwa ila nashindwa kumuacha. Je, nimuoe?

    Daaaahhhh Brother, thanks so much umeongea sana broo, thanks sana kaka, hongera zako Sent using Jamii Forums mobile app
  20. MoonBoy

    Nimesalitiwa ila nashindwa kumuacha. Je, nimuoe?

    We jamaa pole sana, ila bora wewe alisema mapema... Sasa mimi nimekuja kujua mtoto ana miezi sita ndio nakwenda kwao kitoa mahari... Afu familia yake inasema... Kama hutaishi na mtoto, muache mwenetu, au umleee... Aisee nililia ndugu yangu nililia kabisa yani.. Mana miaka minne yote tayari...
Top Bottom