Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Recent Activity

Activity stream for all registered members at JamiiForums | The Home of Great Thinkers.

  1. JtheQueen liked Miss Natafuta's post in the thread Kwa uandishi huu hata hoja ya kufoji vyeti inapata mashiko.

    mchepuko hapana jamani mchepuko hauthaminiwi nitakuwa tu kama mtu asie na cheti cha form four

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  2. m

    mdoghosho liked Francis12's post in the thread Tundu Lissu: Serikali ina hofu na mimi TLS.

    Nyie nimeishiwa pumzi kabisa subirini Lissu aje kuwanyoosha. Alisema sheria ya iliyoanzisha TLS inasema mwanachama yeyote aliyekidhi...

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  3. lukindo replied to the thread Kutoka Mahakama Kuu: Kesi ya Mbowe dhidi ya RC Makonda, RPC Sirro na ZCO Wambura.

    "Hivi ni mahakama gani hiyo na hakimu gani huyo aliyetoa hii hukumu!? ...i wish i could be judge"

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  4. R

    RAHA KAMILI posted a new thread.

    TCCIA KUPELEKA WAFANYABIASHARA UTURUKI NA ITALY

    [IMG]Makamu wa Rais wa TCCIA Viwanda Octavian Mshiu akibadilishana nyaraka na Rais wa Chamber ya Biashara ya Uturuki Chemba ya...

    Forum: Habari na Hoja mchanganyiko

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  5. La mujar liked Nyam1's post in the thread Ushauri: Tabia ya mke wangu kunidharau inaniumiza sana.

    Haya maisha kwel hayana formula m2 umeona umsaidie msaidiane katka maisha mara ghafla anabadlka.... Ungemuacha vilevile nayo ingekua...

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  6. The bold replied to the thread Behind the curtain: September 11.

    Shukrani sana mkuu..

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  7. Waberoya liked Chinga One's post in the thread Rose Mhando huwa namkuta kituo cha Mwanamboka Kinondoni.

    Yaah naskia Mwanamboka anapenda sana wakati huo Lowassa ametangaza nia si ndo akaenda chadema kwa Mwamunyange kumuona kamanda Siro...

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  8. m

    mdetichia replied to the thread Kutoka Mahakama Kuu: Kesi ya Mbowe dhidi ya RC Makonda, RPC Sirro na ZCO Wambura.

    Yaani huwa nikimsikiliza Tundu lisu kuna kitu huwa kinajiongeza kwenye ubongo wangu sijui kwa nini

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  9. M

    Mkaruka replied to the thread Naomba ushauri wa kufanya maamuzi ya kielimu.

    Nakushauri, Jitahidi uingie huko. Sababu zangu ni, - Kusoma Nje-Ndani ni changamoto kubwa, ila kwakuwa unakotaka kwenda ni shule...

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  10. Kitaja replied to the thread Baada ya Dr.Kigwangala, Mwigulu, sasa ni zamu ya Makonda kuhusu jina, hii inaweza kuwa kweli au?.

    Huyu Makonda anapaswa kusimamishwa kupisha uchunguzi wa tuhuma zinazomkabili 1. Tuhuma za kushirikiana na wauza dawa za kulevya ambao...

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  11. Miss Natafuta replied to the thread Audio: Kesi za Matumizi Kinyume na Maumbile zimekuwa nyingi hasa Zanzibar/Pwani.

    wanaume ni watu wa ajabu sana ila tufanye hivi mimi nipo tayari kutoa zero ila ukitaka ziro yangu uje na tango tuzindue kwanza zero yako...

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  12. Juma chief liked Mwasita Moja's post in the thread Mbatia apewa siku tatu ajiuzulu uwenyekiti na uwanachama wa NCCR Mageuzi.

    Mbatia tulikuambia, biashara na Mbowe hutaweza. Ona sasa umeingizwa mjini

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  13. Sky Eclat liked niah's post in the thread Mzee wa Upako: Sinywi pombe, ila nakunywa wine.

    Mijimama inayosubiri malaika kuishushia Lexis na Benz.

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  14. calculator liked Baba Heri's post in the thread Mbatia pole sana ulikuwa unafukuza mwizi huku umesahau kufunga mlango wako!.

    Mkuu una tatizo, kubali tu, tiba huanza kwa kukubali.

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
  15. The bold liked Katavi's post in the thread Behind the curtain: September 11.

    Asante sana mkuu The bold

    Feb 21, 2017 at 3:03 PM
Loading...
Loading...