Recent content by workshop

  1. W

    Shinyanga: Mume aua mkewe na kisha kujilipua ndani ya nyumba kwa Petroli baada ya Wazazi wake kuvunja Ndoa yao

    Mwanamke miaka 25,,watoto watatu ndani ya ndoa,,,hata hivyo msichana aliolewa akiwa mtoto
  2. W

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Alikua muha,,,nikajifunza hadi ubishi lkn wapii
  3. W

    JamiiForums Usiku wa manane

    0043
  4. W

    Huyu single mother nasitisha mara moja kumuoa

    Kwa kisa chako hichi naomba niseme,,,,usikubali kuoa single maza mpaka uone kaburi la mumewe na la wazazi wa huyo mumewe.
  5. W

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Nlitaka nihoji nikasema ntakutana na swali kama hilo tuu,,,,yule m mama aliepanda nae bus moshi,siyo yule aliyeshuka nae hotelini[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  6. W

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Pale fundi alikutoa kiaina ili aibe material broo,,shtuka
  7. W

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Chai ya manyani hii
  8. W

    Hatimaye aliyeniibia pesa zangu amechomwa moto

    Poapoa,me nipo kibamba shule hapa,,,,ila Jamaica n mitaa yangu poa
  9. W

    Hatimaye aliyeniibia pesa zangu amechomwa moto

    Sio wale waliochomwa kwa mathias pale?au wamechomwa kibamba ipi?
  10. W

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Wewe ndo ulianza tamaa dada,ungepunguza tamaa mkiwa safarini wala isingekua hvyo
  11. W

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Hali kama hii ndio maana sasa iv hamsaidiki,,amerudi bure bora ungemtumia hata sms be4 hajatoka kwake alaf ndo uzime simu lkn hivi umemfanyia ukatili sana kaka wa watu,,,shame on u.
  12. W

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Utuletee mrejesho[emoji23][emoji23][emoji23]
  13. W

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Sema mtu ukikaa dar n lazma uwe na ka umagumash flan[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]yaaan ka ujanja ka kuface tatzo unalokutana nalo hapo kwa hapo
  14. W

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    We jamaa wewe Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Top Bottom