Recent content by willom10

  1. W

    Msaada: Nabonyeza wapi? Kukata rufaa ya mkopo bodi

    Hizo form umeziona? Huyo kiongozi wa chuo ana sign wapi ?
  2. W

    Naomba kueleweshwa maana ya taarifa hii ya Bodi ya Mikopo Elimu ya Juu (HESLB)

    Oy Dean of students ana weka wapi hiyo endorsement ? Mbona hamna sehemu hiyo .. kuna yeyote aliepata hiyo endorsement kutoka kwa Dean of students wake ?
  3. W

    Naomba kueleweshwa maana ya taarifa hii ya Bodi ya Mikopo Elimu ya Juu (HESLB)

    Ila ya tatu bado haijatangazwa ..? Au mimi ndio sijaona au huwa hawatangazi?
  4. W

    Inakuwaje ukilipa ada halafu ukapata mkopo?

    Angalia hapo kuna option mbili ..usajili semister moja au full
  5. W

    Inakuwaje ukilipa ada halafu ukapata mkopo?

    Mzee wa ngoja waje kukupa muongozo 😂😂😂😂
  6. W

    Inakuwaje ukilipa ada halafu ukapata mkopo?

    Huu ni uongo .. unaruhusiwa kulipa nusu au yote ... .. hulazimishwi kulipa yote
  7. W

    Inakuwaje ukilipa ada halafu ukapata mkopo?

    Sitasubiri hadi two week ziishe ..
  8. W

    Inakuwaje ukilipa ada halafu ukapata mkopo?

    So mnanishauri nisilipe kwanza
  9. W

    Inakuwaje ukilipa ada halafu ukapata mkopo?

    Hivi inakuaje ukalipa ada chuo halafu badae batch 3 ikaja unakuta umepata mkopo. Je, watanirudishia ada? Au nisubiri hadi batch 3 itoke Chuo chenyewe ni UDSM
Top Bottom