Recent content by Top leader

  1. Top leader

    Leo hii Mapemaaaa

    Ndo maana wanaume tunakufa mapema
  2. Top leader

    Jambo la kuchekesha ulilofanya ambalo ukikumbuka hata wewe mwenyewe huwa unacheka.

    Nakumbuka ujinga tuliokuwa tunafanya tunakuja na kiporo shule saa nne badala ya kununua chai tunanunua ice cream 😂😂😂ndoa tunashushia Baada ya hapo kurudi break ni kusinzia tu kuna siku msela alisinzia ilikuwa kipind cha math akajamba vile kuko kimya naye akawa bado kakausha kaweka kichwa juu ya...
  3. Top leader

    Malezi ya sasa bado siyaelewi

    🤕🤕🤕jaman
  4. Top leader

    Siku hizi nimeanza kuvutiwa na wadada wenye vitambi

    Ukifika kwa wale mademu wembamba ukiwasugua inatoka milio kama unanoa panga nishtue huwa nawapenda sana
  5. Top leader

    Vijana wenzangu tusiogope kuoa Ndoa tamu

    Mwaka 2024 tukiwa hai inshallah uzi utasomeka "mwanamke amebadilika baada ya miaka miwili ya ndoa je nifanyaje"
  6. Top leader

    Jinsi nilivyotaka kutapeliwa kwenye Crypto-Currency: Chukua Tahadhari, itakusaidia

    Wala sio wazungu hao kwa experience yangu hao kama ni 15 basi 10 ni wanaijeria wanatumia namba za USA sometimes hata picha za wazungu unaweza kuta ni mwanaume anatumia picha na jina la kike izo account zao zinakuwa anonymous na ukiwashtukia wanafuta na kuunda nyingine ila kwa platfom kama...
  7. Top leader

    Kwenye Matokeo Ya Necta Imeonyesha Wazi Shule za Kiislam hazifanyi vizuri

    Sawa sawa vipaji vingi ni waislamu kila kona waache wasome tu ila mambo ya udini ni mengi Na hizo shule haswa o level za kiislamu wanasoma watoto wengi waliopata Maria za chini kutoka primary nimegundua ivyo kwa enzi zetu waliofeli primary walienda izo shule hata wawafundishe VIP ndoa wanafeli...
  8. Top leader

    Hivi kwanini watu wa Mbeya wana akili nyingi? Mitihani yote wanachukua kumi bora wao

    Utakuwa ni wale wenye meno kama wanakula nnya wivu tu hamuwawezu wanyakyusa umaskini pambana na hali ya wazazi wako
  9. Top leader

    Hivi kwanini watu wa Mbeya wana akili nyingi? Mitihani yote wanachukua kumi bora wao

    Hata mseme kwamba shule wanasoma watoto tofauti lakini ndo ipo mbeya kifupi izo shule za private wako poa ila hyo iko zaidi Wivu sijui katoka mkoani ila ndo kaifuata mbeya sasa hata uko kagera , Kilimanjaro sio wazawa ni watu kutoka sehemu nyingine pia wapo any way mbeya wako smart na kagera...
  10. Top leader

    Mwana FA Vs Late Ngwear yupi mkali , au alikuwa mkali

    FA ngoja alikuwa mpaka abust Na zile freestyl hat kweny mpira wapo ila uwanjani wakawaida
  11. Top leader

    Baadhi ya Wanawake ni Wakatili sana, wanaleta Depression

    Sijasoma ila najua mchaga ya muhaya anahusika na tatizo hapo🙂🙂🙂
  12. Top leader

    Ninaishi kwangu (nimejenga) ila sina furaha

    Mhaya kwa sifa picha ya leo nn sasa
Top Bottom