• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
The Invincible
Reaction score
2,311

Profile posts Latest activity Postings About

  • The Invincible
    this message was meant to invisible; not me invincible
    alsaidy
    May I have the access to Mambo ya kikubwa? it's part of refreshment!!

    Thanks in advance

    Alsaidy
    babukijana
    babu naomba niaccess kwenye mambo yetu yaleeee ya kikubwa pls,by babukijana
    Ng'wanza Madaso
    Mkuu mimi Degauche2008 nataka kubadili hili jina nifanyeje nimejitahidi kulibadilisha sioni ni wapi pa kubadilishia pls.
    kipipili
    mkubwa nipe fursa niaccess mambo ya kikubwa tafadhali
    KiparaDar
    Mkuu heshima juu yako!
    naomba kuaccess mambo ya kikubwa,c unjua ndio chakula ya ubongo? rgds,kipara
    W
    Mkuu Invisible, heshima mbele. Nilikuwa nimeomba kuruhusiwa kuingia kwenye ukumbi wa mambo ya kikubwa kama siku kumi zilizopita. Nashangaa kuona kuwa mpaka sasa sina ruhusa ya kuingia huko. Eti kwa kuwa my account haina privilege. What is this? What do I need to do to have access?
    R
    Hellow rafiki naomba kuaccess mambo ya kikbwa
    W
    Hi, this is Wanzegiwangoni, I would like to have access to mambo ya kikubwa, see u there!
    Mntambo
    Can I have access to mambo ya wakubwa forum?
    paesulta
    mkuu naomba access katika mambo ya kikubwa....
    Akthoo
    Hi Mkuu, can I have access to Mambo ya kikubwa na DINI
    Arsenal
    invincible,

    naomba access ya "vitu vya wakubwa"

    thanks.
    J
    Habari mzee nahitaji ruksa ya kuingina restricted forum..
    Bonnie1974
    Tafadhali nisaidie nimejaribu kufungua thread za Dini/Imani lakini sioni kitu,nikiclick show thread,vilevile sipati kitu.Naomba mwongozo wako.
    zombi
    i am requesting to have a glance at mambo ya kikubwa forum
    J
    How does one qualify to access the Dini/Imani section? Can I qualify?
    Gang Chomba
    nina swali la kidini nataka kuwauliza ndugu zangu what can u help me?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top