Recent content by The Great Emanuel

  1. The Great Emanuel

    Let the d!ck measuring contest begin

    [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] dah katudharau sana Sent using Jamii Forums mobile app
  2. The Great Emanuel

    Matumizi ya chumvi kuondoa mikosi

    Ndoto mkuu naota nakimbizwa sana kila mara inajirudia. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. The Great Emanuel

    Natamani sana kupata hata mtoto mmoja tu

    Aliliwa kimasihara hahaha. Sent using Jamii Forums mobile app
  4. The Great Emanuel

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Na linaelekea mwisho bado tuna expect tu. Sent using Jamii Forums mobile app
  5. The Great Emanuel

    Matumizi ya chumvi kuondoa mikosi

    Sijayaona mkuu nimetumia kama wiki 3 nilinunua pakti kariakoo pale sijaona changes zozote au niko pure. Sent using Jamii Forums mobile app
  6. The Great Emanuel

    Matumizi ya chumvi kuondoa mikosi

    Nimefuata mkuu si ndo haya kaorodhesha Mshana au labda nakosea. Sent using Jamii Forums mobile app
  7. The Great Emanuel

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Inashangaza mpaka leo zimejaa tetesi tu mpira unatushinda hata kusajili pia kunatushinda sasa sijui tunaweza kufanya nini sisi Manchester United. Sent using Jamii Forums mobile app
  8. The Great Emanuel

    Mwanaume ukiwa handsome, habari ya kuombwa pesa muda mfupi baada ya kutongoza utaisikia kwa wenzako

    Hahahaa sijawahi kukutana na wanawake wanaoomba pesa sijui shida nini na ukimpa ni vita anakuuliza umenionaje. Labda mpaka awe na shida sana na hapo kukuambia anajifikiria anaanza na sorry nyingi sana. Ila mimi sio handsome. Sent using Jamii Forums mobile app
  9. The Great Emanuel

    Nimetubu ila doa la dhambi hii linanitesa sana

    Hata kama binadamu tunakosea lakini kufira tena mwanaume mwenzio ni ushenzi wa hali ya juu na upumbavu hamna cha hatujakamilika hapa. Sent using Jamii Forums mobile app
  10. The Great Emanuel

    Diamond Platnumz interview with Sports Arena (Exclusive)

    [emoji23][emoji23][emoji23]umenifurahisha sanaa jamaa Sent using Jamii Forums mobile app
  11. The Great Emanuel

    Baada ya utapeli wa mafuta ya upako sasa ni Chupi za upako

    Mungu wetu ni wa huruma sana wallahi hii mizaha kwenye dini imezidi, angenipa hata nusu saa ningewachapa viboko nusu saa nzima vya mkia wa taa. Sent using Jamii Forums mobile app
  12. The Great Emanuel

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Hii timu inaenda kujifia mpaka tunaita watu waliokuwapo kwa mkopo. Sent using Jamii Forums mobile app
  13. The Great Emanuel

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Inapoelekea timu kubwa zote zitatufunga huko mbele sababu washatusoma mchezo wetu kaanza Arsenal kaja Jirani City huko mbele vipigo tu. Inabidi huyu jamaa atafute mbinu ya kushinda mechi bila hizi counter zake. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. The Great Emanuel

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Na kasaini mkataba mpya majuzi tu hapa hawezi kutoka kwa pesa hiyo. Sent using Jamii Forums mobile app
Top