Recent content by thA goD

  1. thA goD

    Wauza smartphone tukutane hapa

    Huawei Y9 Prime 430000Tsh. Clean as new. Nichek 0625697394 au 0717281088
  2. thA goD

    Nahitaji pikipiki usedi iwe TVS au Huoniao

    Habari wakuu.. Husika na bandiko hapo... Mimi nipo Tanga nahitaji hii pikipiki nifanyie biashara ya bodaboda....iwe full documented. Mwenye nayo tuwasiliane PM. Natanguliza shukurani.
  3. thA goD

    Uchambuzi huru: Hotuba ya Rais Samia Suluhu ya Aprili 22, 2021

    Natilia shaka kinywaji unachotumia. Kama tu maoni umeyaita uchambuzi... Kweli awamu ile tulipigwa!
  4. thA goD

    Biashara ya game center

    Wakumbushe pia, kutengeneza controller kwenye hitilafu ndogo kabisa ni kuanzia elfu5... Na inaenda hadi elfu 30. Lerner hawajui kuwa analogue haihitaji nguvu, ikimeguka tu, kuibadili ni kipengele. Ku-update game eg FIFA au GTA ni GB10 mpaka 20 inategemea na signal ya network. Mwisho wa yote...
  5. thA goD

    Biashara ya game center

    Kutengeneza button moja tu ya pad za PS4 sio chini ya elfu 30. CD ikisizingua tu, moja sio chini ya 120K OG, ku update mashine sio chini ya 30GBs za internet yenye speed kali. Mkiongea haya mambo ongeeni kwenye uhalisia wake. Nafanya hii biashara, usipokuwa makini, watu wavuta analogy joyride...
  6. thA goD

    Ijue nyota yako: Fahamu mengi kuhusu nyota yako

    Mbona kuna herufi za majina hazipo halafu Mbona hizo nyota znatofautiana na herufi za majna mfano unakuta wewe kutokana na tarehe uliozaliwa unaingia kwenye nyota ya samaki but herufi ya jina ipo kwenye nyota nyingine hebu elezea kidogo,
  7. thA goD

    True story: Nimeamua kumkataa mtoto rasmi

    Kamama kajinga kabisa.[emoji81][emoji81][emoji81]
  8. thA goD

    Wana JF yamenikuta ya huyu binti mwenye mtoto, tafadhali naombeni ushauri

    You can help a fool, but expect no gratitude. Once a fool always a fool.
  9. thA goD

    Phone4Sale Iphone 8plus 64 gb

    Kwahiyo bei, endelea kuilaumu serikali, tutakuja kuungana nawe [emoji81][emoji81]
  10. thA goD

    The only thing women want from men

    Robert Mugabe Facebook post last night. Asante lakini[emoji120]
Top Bottom