Recent content by TASMANIA

  1. TASMANIA

    Wanawake mnaofanya kazi Benki mjiangalie sana

    Labda wadada wa customer care, lakini kama Teller mbona wanakuwaga poa tu.
  2. TASMANIA

    Natafuta nyumba ya kupanga Buza

    Kila la heri
  3. TASMANIA

    Sifa za makabila mbalimbali hapa Tanzania

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  4. TASMANIA

    Kwanini Wanaume wa Pwani wanajua sana mapenzi kuliko wa Bara?

    Mimi sitii neno Sent using Jamii Forums mobile app
  5. TASMANIA

    Ni Waziri gani wa Mambo ya Nje wa Marekani ni Maarufu kwa Watanzania kati ya hawa?

    Secreatry Mike Pompeo Sent using Jamii Forums mobile app
  6. TASMANIA

    Mjadala: Nini chanzo na tiba ya tatizo la upele kuota kwenye uume?

    Nyoa kwa kutumia mkasi. Pili hakikisha nywele zimekuwa nyingi ndipo unyoe.
  7. TASMANIA

    Mifuko ya lailoni

    Tangazo
  8. TASMANIA

    Mifuko ya lailoni

    Sio Lailoni ni Nailoni.
  9. TASMANIA

    Sifa za wanaume weupe...

    Mwanaume unakuwaje mweupe???
Top Bottom