Recent content by Mungu Mkuu

  1. Mungu Mkuu

    Rais Samia ni nani hata mvua zimtii?

    Mungu tunaomba mvua sisi waja wako
  2. Mungu Mkuu

    ATCL na hofu ya kupigwa oda ya ndege mpya nne za kisasa

    CHADEMA lete prove kuwa hawa ni WATANZANIA, Acheni uzushi wenu,
  3. Mungu Mkuu

    ATCL na hofu ya kupigwa oda ya ndege mpya nne za kisasa

    Tumepuuza ,Wachonganishi tu hao
  4. Mungu Mkuu

    VIDEO: Hizi hapa faida za ziara ya Rais Samia Suluhu Hassan nchini Misri

    Duuuh, Kumbe lilikuwa bonge la ziara, Hongera Sana Rais Samia Mimi na familia yangu niko nawewe daima
Top Bottom