Recent content by salaniatz

  1. salaniatz

    Virusi vya Corona: Mwandishi wa kitabu mwaka 1981 aliandika juu ya ambacho kingetokea 2020 kwa kina

    https://www.pdfdrive.com/dean-koontz-1981-the-eyes-of-darkness-e194423167.html Sent using Jamii Forums mobile app
  2. salaniatz

    Bashir Yakub: Nitayashitaki makampuni manne ya simu

    NAYASHITAKI MAKAMPUNI MANNE YA SIMU. Sihusiki na uandishi huu zaidi ya kuwa nimeshare nanyi toka FB. BASHIR YAKUB, Wakili. 0714047241 Naishitaki Tigo, Airtel, Vodacom na Halotel. Kwa mujibu ya Sheria Namba 12/2003 ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania mashtaka ya aina hii natakiwa kuyaandikia...
  3. salaniatz

    WCB Label Wanawahitaji CLOUDS MEDIA kuliko hata Wcb wanavyowahitaji Babu tale na Sallam sk

    Ilo nalo neno Sent using Jamii Forums mobile app
  4. salaniatz

    Namna Biashara ya 'Network Marketing' ilivyonipeleka Polisi

    Kuna ile ya wafilipino yan wadau wanalambwa mifuko so poa......Halaf sasa unakuta rafiki yako anakuset kuwa ela zipo jiunge....Ukimpiga maswal mengi utasikia we njoo semina ukumbi fulan...Yan izo semina kuna watu wanachalazwa mifuko.Sema ili uutambue wizi wao itakubidi uwe tayar kufanya mahesabu...
  5. salaniatz

    Mrejesho: Haya ni matatizo mbalimbali tuliyoyagundua katika baadhi ya nyumba zenye tatizo la bili kubwa ya umeme

    Hapa aligusia ubovu/uchakavu ambapo kwenye frij hupenyeza gesi nakusababisha kupoza kwa muda mrefu na ges kuisha haraka pia....Rejea matumizi ya raba kwenye milango ya frij/friza....Mwenye mada anamajibu mazur zaidi. Sent using Jamii Forums mobile app
  6. salaniatz

    Swali: Ukipewa kazi ya kubuni chombo au kifaa chochote bila kuiga popote utabuni nini?

    Nawaza nigundue maji yawe mmbadala ya petrol na super......Yan magar yaingie kwenye vilula vya maji kujaza maji badala ya sheli. Sent using Jamii Forums mobile app
  7. salaniatz

    CRDB mbona mnataka kugeuka SACCOS

    Ninachokifaham kuhusu kadi hufika baada ya wiki na uongoz w bank wanakupigia simu uende kuichukua kadi yako kwamba iko tayar.Labda huduma zimatofautiana tawi na tawi ila hapa Morogoro ushuhuda ni huwa wananipigia simu. Sent using Jamii Forums mobile app
  8. salaniatz

    Muzungu Joe Biden amla Mate kimapenzi Mjukuu wake live bila chenga!

    Umenikumbusha busu la Arthur kwenye movie ya Joker alilompiga yule bibi hadi akaganda. Sent using Jamii Forums mobile app
  9. salaniatz

    Ijue nchi ya Ugiriki/ Uyunani (mama wa nchi za Ulaya)

    Pia inaongoza kwa kutoa mimba barani ulaya Sent using Jamii Forums mobile app
  10. salaniatz

    Nini kipo nyuma ya mafanikio ya Lady Jay dee

    Ushasema kafanikiwa kumuziki sijui wataka nini tena Sent using Jamii Forums mobile app
  11. salaniatz

    Acha voda waendelee kuringa

    Hallotel had leo hawana 4g yanini kwangu....Voda vifurush vyao ghali... Airtel wako na tatizo la mtandao wa data yan muda wowote utashangaa wako off...Tigo uwiiiiiiiiiii wako ghali mb zakunusa....Ttcl wako na vifurush rahisi na mb nyingi ukilinganisha na hao wengine ila 4g inasehem na sehem yan...
  12. salaniatz

    Internet ya kumwaga Kenya, tena ya bei nafuu

    Hongereni sie bado tunapimiwa na kuna hao tigio ndio washaharib hal ya hewa Sent using Jamii Forums mobile app
  13. salaniatz

    Ubovu wa internet ya Airtel umenikosesha kazi!

    Ki ukwel Airtel siku za hiv karibun wanazingua sana yan mtandao wa data unakata kabisa had wajisikie wenyewe.Naamini ni matatizo ya kiufundi ila wanapaswa kubainisha kwa wateja wao mana kila mara nafanya configuration nikodhan ni kifaa changu yan dah wanazingua kwakwel Sent using Jamii Forums...
  14. salaniatz

    Mke wa marehemu Mengi atoa onyo kali kwa wanaonyemelea mali za marehemu

    Kwaiyo unapambanaweeeeeee ukishinda unapewa buku lako utembeee dah Sent using Jamii Forums mobile app
  15. salaniatz

    Marekani mmenifurahisha sana am happy

    Roma kaenda kufunguka nukta kwa nukta...nawaza tu atakuwa shahid no ngap Sent using Jamii Forums mobile app
Top