Recent content by safuher

  1. safuher

    Ndoa mbaya sana ikiwa...

    Na juhudi zako pia. We muombe mungu pesa wee alafu ukeshe chumbani na maombi yako usiende kutafuta mtaani kama utatoboa Sent using Jamii Forums mobile app
  2. safuher

    Ndoa mbaya sana ikiwa...

    Yapo hayo mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
  3. safuher

    Ndoa mbaya sana ikiwa...

    Jitahidi uliweze Sent using Jamii Forums mobile app
  4. safuher

    Naepuka vipi magamba mikononi baada ya kutumia sabuni ya Unga?

    Mkuu upo lakini..? Sent using Jamii Forums mobile app
  5. safuher

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Ucjali mkuu utakuwa na hati njema tuu mkuu karib.. Sent using Jamii Forums mobile app
  6. safuher

    Wazungu wameshatuharibia vijana wetu

    Mkuu mother conf nakusalimia tuu Sent using Jamii Forums mobile app
  7. safuher

    Wanaume wenzangu hakuna tuzo za kugegeda, UKIMWI upo

    Dah unajua sijui kwa nini wale ambao kila mwanamke akikatiza kwao basi wanataka alale nae hawaitwi wagonjwa na waroho kama amnavyo huitwa waroho wale ambao kila wakiona chakula mimacho inawatoka na kutaka wale kils kitu. Watu waliokuwa na uroho wa chakula kila wakiona chakula mbele basi mijicho...
  8. safuher

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Anhaa sawa mkuu kama una mwanao mlete tu nimfundishe hata hati za kiswahili Sent using Jamii Forums mobile app
  9. safuher

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Umejuaje mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
  10. safuher

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Duuh hapana mkuu.!!!! Sent using Jamii Forums mobile app
  11. safuher

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Mkuu ni kweli huwenda tunapishana katika baadhi ya mambo si unajua tena nyumba moja haikosi migogoro. Sent using Jamii Forums mobile app
  12. safuher

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Ndio mkuu ulijus mimi dini gani mkuu? Kwa nini ukajua na kuhisi hivyo mkuu? Sent using Jamii Forums mobile app
  13. safuher

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Pamoja boss imesomeka Sent using Jamii Forums mobile app
  14. safuher

    Nawapongeza Waislam Kwa Mambo Haya:

    Hata mimi jamaa nilikuwa namrespect sana kwa baadhi ya mada zake. Ila mimi nafkiri alibase kwenye utani zaidi ule wa kukejeli. Sidhani kama alikuwa siriaz katika kuyaandika yale aliyoyaandika. Sifikirii mtu makini kama yeye kama anaweza kuwa siriaz alafu ikawa pale ndo ameng'amua alichokuwa...
  15. safuher

    Natamani sana Ndoa za dini ya Kiislamu " Its the best marriage Ever"

    Ulitaka kusemaje mkuu..? Sent using Jamii Forums mobile app
Top