Recent content by rifwima

  1. rifwima

    Waziri Kalemani: Bwawa la Nyerere kujazwa Maji Novemba 15, 2021. Umeme wa maji ni nafuu kuliko wa vyanzo vingine

    Wachache sana watakuelewa mkuu. Manake naona wengi ni wale wakusikia tu na kukubali bila kufanya analysis. Ukweli ni kama ulivyosema hapo; umeme wa maji siyo wa uhakika kwenye "digital economy". Na hiyo ndo point kubwa ya Prof Muhongo. Mabadiliko ya Tabia nchi na matatizo mengine ya...
  2. rifwima

    Uchaguzi 2020 Dkt. Magufuli: Mkinichagua nitaongeza mshahara wafanyakazi

    Duh! Kweli Duniani kutegemeana, usimdharau mtu. Hawa wafanyakazi wa umma wamenyanyaswa, wametishwa na wamedharilishwa kwelikweli. Nakumbuka wakati mmoja siku ya wafanyakazi Duniani (Mei Mosi) mmoja wa wateule wa Rais, mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda akiwatambia wafanyakazi...
  3. rifwima

    Rais Magufuli ampigia simu Zitto na kumtakia apone haraka

    Hivi nyie wapiga kura wa CCM vipi? Hata kuandika kwenyewe hujui! "Lais" ndo kitu gani? "Huluma" ndo nini? Inasikitisha sana CCM inatumia ujinga wenu.
  4. rifwima

    Msaada kuhusu degree courses za CBG

    Tembelea: www.maruco.ac.tz Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
  5. rifwima

    Karibu tushauriane juu ya nini cha kufanya na matokeo yako ya Kidato cha Sita 2020

    Tembelea: www.maruco.ac.tz Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
  6. rifwima

    Karibu tushauriane juu ya nini cha kufanya na matokeo yako ya Kidato cha Sita 2020

    Check me hapa: www.maruco.ac.tz Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
  7. rifwima

    Karibu tushauriane juu ya nini cha kufanya na matokeo yako ya Kidato cha Sita 2020

    Education Science itamsaidia: Atembelee vyuo kama Marian University College. Website: www.maruco.ac.tz Kwa maelezo zaidi. Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
  8. rifwima

    Kusitishwa Mradi wa Bagamoyo SEZ kumedhihirisha udhaifu wa Rais Magufuli kwenye Uchumi na Diplomasia

    Watanzani wenyewe ndo hawa! Kazi kwelikweli. Unaambiwa mradi ungetekelezwa kwa FDI wewe unazungumza Habari za hela ya Serikali! Sijui kama unaelewa maana ya FDI? Kwa aina hii ya watanzania tusitegemee chochote cha maana.
  9. rifwima

    Mihemuko siyo kigezo cha mtu kufaa kuwa rais

    Labda neno kuropoka lina maana nyingine. Kama lina maana yake ya asili basi unachofanya hapa ni uropokaji; alafu unamsingizia mtu mwingine kabisa kuwa na Tatizo lako.
  10. rifwima

    Bila upinzani, Tanzania ingekuwa zaidi ya Japan kiuchumi

    Kweli mitanzania hamnazo ndo sababu CCM inatenda itakavyo. Yaani hii mada watu wamepita kapa, wameshindwa kabisa kuelewa!!
  11. rifwima

    Wanafunzi wa Kisabato Wafukuzwa TEKU kwa Kukataa Kufanya Mitihani Siku ya Sabato naomba muongozo wa kisheria

    Una matatizo makubwa sana. Kujiandaa kubisha, kulaghai na kukandia; ni ugonjwa. Unaumwa ugonjwa mkubwa sana.
  12. rifwima

    Wanafunzi wa Kisabato Wafukuzwa TEKU kwa Kukataa Kufanya Mitihani Siku ya Sabato naomba muongozo wa kisheria

    The same wise hakuna mtu anayefanyishwa kazi jumapili kwa sababu zozote zile. Huo ndo ustarabu na uelewa
  13. rifwima

    Wanafunzi wa Kisabato Wafukuzwa TEKU kwa Kukataa Kufanya Mitihani Siku ya Sabato naomba muongozo wa kisheria

    Kwa shule za Sekondari ni sahihi. Kwa sababu mojawapo ya kazi ya shule za sekondari za madhehebu ni kufanya missionary activities. This can not be done at a higher education. Kudhibiti uhuru wa watu hasa wa kuabudi kwa sababu za kijinga chuo kikuu ni upumbavu na kutokuelewa.
  14. rifwima

    Wanafunzi wa Kisabato Wafukuzwa TEKU kwa Kukataa Kufanya Mitihani Siku ya Sabato naomba muongozo wa kisheria

    Hivi nani aliwadanganya kwamba hivi vyuo vina taratibu zake? Hivi vyuo vimeanzishwa kwa mjibu wa sheria za nchi na siyo sheria za makanisa. Hivi vyuo vipo kwa ajili ya kugudumia pluralistic society na kwa mjibu wa sheria za nchi hasa katiba ibara ya 19, ni haki ya msingi kuwa na uhuru wa...
Top Bottom