Recent content by reymage

  1. R

    Wanaotaka kuanza kusoma CPA, karibuni tushauriane

    Ameen!dogo inabidi tuongee kwa kina...umenishawishi kitu! Since last week nawaza kusoma hii kitu from nowhere nakutana na thread yako! Nilikua na maswali nkawa nakosa wa kunijibia hapa nimejibiwa! All the best ktk mitihani yako!
  2. R

    Wale tuliokosea kuoa tukutane hapa

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Leo umeamua mdogo wangu!!!hao ndo wanaume mamà!!
  3. R

    Si tuliambiwa GSM ataishia kwenye mabango? Imekuwaje tena nembo yake iwe kwenye jezi za Simba?

    Halafu waone simba ana umuhimu gani kwenye hii league! Jinga sana hao TFF wawashushe waone!
  4. R

    Wale tuliokosea kuoa tukutane hapa

    Saa Tisa unaamshwa na mkono unapapasa kaah...ila nyie watu mweeeh![emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]!!!
  5. R

    Si tuliambiwa GSM ataishia kwenye mabango? Imekuwaje tena nembo yake iwe kwenye jezi za Simba?

    Natamani simba ishushwe daraja kama TFF wanaweza kufanya hvyo!
  6. R

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    [emoji22][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23]
  7. R

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    [emoji22][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23]
  8. R

    Wale tuliokosea kuoa tukutane hapa

    Sasa kashaoa ya nini kuanza kukumbusha machungu jamani!
  9. R

    Wale tuliokosea kuoa tukutane hapa

    Ahsante kaka!umemaliza
  10. R

    Wale tuliokosea kuoa tukutane hapa

    Au bado anamtaka maana asingeandika hapa
  11. R

    Wale tuliokosea kuoa tukutane hapa

    Ngumu...nkuhudumie na nkuheshimu si rahisi....!!labda iwe dharura may be umefukuzwa kazi au una matatizo!
  12. R

    Wale tuliokosea kuoa tukutane hapa

    Kumbe ushaoaa..?;;hongeraw
  13. R

    Wale tuliokosea kuoa tukutane hapa

    Sikupati wosaap!!!binamu!
  14. R

    Wale tuliokosea kuoa tukutane hapa

    [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji16]teyna [emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]!!!
  15. R

    Wale tuliokosea kuoa tukutane hapa

    Acha kabisaa[emoji23][emoji23][emoji16][emoji16]nacheka kama mazuri aseehh!wanawake twakomaa!
Top Bottom