• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Remote
Reaction score
9,486

Profile posts Latest activity Postings About

  • life is Short
    Sina ila heri mkuu, kwani niliona post yako nikasema nikusalimu tu... ok mkuu Godblessings
    life is Short
    hii mkuu Good morning! vipi poa? je kipya....
    Mzee Wa Rubisi
    Rais wetu anapenda kutarii sana atafika tu mwezini
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top