Recent content by Pendael24

  1. Pendael24

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Africa bado tupo vizuri
  2. Pendael24

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Makhirikhiri
  3. Pendael24

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

  4. Pendael24

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Mwenye taarifa za hawa wadada please
  5. Pendael24

    Kama maji yameongezeka mto Ruvu ndani ya saa 48, basi hata Kidatu, Kihansi na Pangani yataongezeka kama wanaohujumu wakidhibitiwa

    Yaani mpaka tufikie hio hatua ya maendeleo dunia itakuwa ishapiga hatua ya pili.
  6. Pendael24

    Siku nikikutana Financial Services wa JF nitamuuliza maswali haya

    Sina takwimu sahihi ila asilimia juu ya 60 ya members hapa jf wamekua kwa namna moja ama nyingine juu ya mapenzi, ila kilichokuliza jana leo ukikitafakari kwa kina unajiona mjinga sana!
  7. Pendael24

    Siku nikikutana Financial Services wa JF nitamuuliza maswali haya

    Ila inakua na furaha fulani hivi kukutana ana kwa ana
  8. Pendael24

    Siku nikikutana Financial Services wa JF nitamuuliza maswali haya

    Hongera kwa yote mazuri ulioyapata huku Hongera pia kwa sifa njema juu yako zilizo tajwa. Sijui wenzangu mumewezaja hili, binafsi nina mwaka mwaka wa saba hapa sijawahi kujuana na mtu yoyote huku iwe kwa wazi au faragha!
  9. Pendael24

    Yametimia: TANESCO yakiri uhaba wa umeme. Kutoa 'Taarifa' watu wapange kazi zao

    Kifupi sio magufuli wala Samia wala Kikwete ndio chanzo cha haya yote! Tukubali mabadiliko ya hali ya hewa yanachangia kwa kiasi kikubwa. Lakini sera za nchi yetu bado ni za hovyo sana, na uhakika ni kwamba kama tuliendelea hivi tutasherehekea miaka 60 mingine ya uhuru hali ikiwa hivi.
  10. Pendael24

    Kesi ya Mbowe na wenzake: Picha ya maneno millioni moja

    Hakuna cha maneno milioni wala bilioni, kikubwa ni haki, haki, haki! Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Pendael24

    Lakini DPP tulikushauri ufute hii kesi ya Mbowe haina uhalisia wowote

    Hata kama wana ushahidi dhidi ya hii kesi lakini aina ya ugaidi wanao tuhumiwa nao sio ugaidi unaojulikana na dunia. Labda tuseme ni ugaidi wa kisiasa.
  12. Pendael24

    Kuna sehemu yenye joto zaidi ya Ifakara Tanzania?

    Wakuu naomba mwongozo kidogo, wakati unaelekea iringa na mbeya ukifika mlima Kitonga huwa kuna kupanda, lakini sasa sijawahi kuona mahali pengine mnenda kuteremka! Ni kwamba ile mikoa ipo juu? Morogoro na dar zipo bondeni labda?
  13. Pendael24

    Rais Samia: Dunia kwa sasa inakabiliwa na tatizo jipya la Usalama (Ugaidi)

    Ugaidi maana yake nini labda! Marekani na nguvu zao zote wamepambana na ugaidi miaka zaidi ya 20 na bado unawapa changamoto. Sidhani kama ni tatizo jipya kwa dunia sasa swala la ugaidi,labda hapa kwetu. Hapa kwetu kusema mbowe ni gaidi ni kama vile tunajidanganya, kama huo ugaidi ni huu...
  14. Pendael24

    Motivational quotes

  15. Pendael24

    Motivational quotes

Top Bottom