• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Paw
Reaction score
418

Profile posts Latest activity Postings About

  • VIKWAZO
    Halisi Senior Member


    Join Date : 16th January 2007
    Posts : 2,774
    Rep Power : 31


    HII ID INA POST 2000+ LAINI NI SENIOR MEMBER NAONA KAMA INAWEKA MKANGANYIKA KIDOGO uniformity inaondoka hapo pia ni ya zamani sana
    Ginner
    nataka permission ya kua access the rest of the forums nilizofungiwa including la watu wakubwa n so on............a favour plz
    Feedback
    Mbona thread yangu mmeitoa Jukwaa la Siasa na kuipeleka jukwaa la sheria wakati haihusiani na sheria?Naomba at least muiweke jukwaa la Habari mchanganyiko kwa sababu ni habari ya kawaida na source yake ipo? 'Interpol wanasa bilionea mwingine Arusha'

    Please,

    Feedback.
    Obe
    Habari!
    Nifanyeje ili niweze kuanzisha thread, nashindwa kupost topic, naomba msaada plz
    Paw
    Nimeiona umeiweka kwenye reported issue.
    Siwezi kukuahidi chochote but inaangaliwa kama ina mashiko
    Masanilo
    Mazee kwanini mumefuta thread yangu? Itakuwapo Iwapo..... niliandika iwapo kikwete atakufa ghafla usingizini.......ilipotea haraka sana lakini ile ya Slaa na Mbowe kufa inapeta tu.....hii tunaita ni double std. Mngekuwa basi mnaweka sababu,,,,ubabe kama CCM ebo

    Alamsiki
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top