Recent content by Otterhound

  1. Otterhound

    Blue ticks za whatsapp: Ni kwamba huyo mtu yupo busy sana au ameamua tu kukuonesha dharau za waziwazi?

    Ni upumbavu kutojibu meseji muda wote uo,, tena kama ni mimi nambloki kabisa
  2. Otterhound

    Taifa Stars vs Tunisia: Haikuwa game ya Boko wala Farid

    Waarabu sio level yetu, tena jana hawakuamua tu walituonea huruma. Yangekua maAlgeria yasingetuhurumia kwakweli, yangetupiga 10 mamaee.
  3. Otterhound

    Mwakinyo ashinda kwa TKO dhidi ya muargentina

    Wanamletea watoto ataachaje kuwadunda!
  4. Otterhound

    Mtu Mweusi ataendelea kuwa mtumwa wa Mabeberu, huu ndio ukweli wenyewe

    Habarini za mchana bandugu, natumaini nyote wazima wa afya telee. Nadhani mutakuwa mmeelewa head inavyosomeka. Kwanini, mtu mweusi hususani mtanzania hupenda kuongea kiswahili na kupitishia kiingereza, wakati anaeongeanae ni mtanzania mwenzie ama mswahili mwenzie!! Kwanini Mzungu anaongea...
  5. Otterhound

    Msumbiji hakuna ISIS, ni usanii na dhulma. Ukifuatana nami utajua

    Sheikh upo sahihi, ila waswahili wenye chuki za kipumbavu na uwendawazimu hawatakuelewa. Mzungu alishawateka akili zao hawa viumbe, hawatakuelewa. Kilichobakia waje wabebe wake zao tu.
  6. Otterhound

    Sababu kuu kwa nini timu ya taifa ya Argentina haina mtu mweusi.

    Acheni uswahili nyie,,,Argentina sio level yenu. Wivu mbaya sana, na mtaumia sana.
  7. Otterhound

    Suala la wafiwa kuandaa chakula kwa ajili ya wanaokuja kuzika ni utaratibu wa kupigwa vita

    safuher ,, uko sahihi shehe wangu. ata mufti wa oman katoa fatwa kuhusu hili. Allah akulipe kwa mawaidha haya.
  8. Otterhound

    Moshi: Mwalimu na Wanafunzi 2 wapandishwa kizimbani kwa kuchoma Mabweni ya shule

    Walichoma sana shule za kiislamu, sasa wanajichomea wenyewe. Akili za kipumbavu hizo.
  9. Otterhound

    Mara: Adaiwa kumuua aliyemuondoa harusini kwa kukosa zawadi

    Kwa sababu ni mikatili na mipumbavu isiyo na imani, acha niite mijitu.
  10. Otterhound

    Mara: Adaiwa kumuua aliyemuondoa harusini kwa kukosa zawadi

    Hii mijitu ina mambo ya ajabu sana, sijui tuwapelekee alshabab wawanyooshe kidogo!😂😂 leo tena limetokea tukio la mtu kuuwa mkewe na shemeji zake huko bukoba.
  11. Otterhound

    Upinzani msiruhusu CCM waendeshe Bunge na nchi pekee yao. Nchi ni yetu sote tusikubali kamwe

    CCM hamuiwezi, nchi nzima mna mbunge mmoja tu 🤣🤣🤣 nyie ndio wa kushika dola kweli! Aise mkiambiwa mabeberu sio watu mnabisha. Haya ombeni msaada mwingine wawasaidie
Top Bottom