Recent content by Nesindiso Sir

  1. N

    Nina hamu ya kupigwa

    Nimeipenda hii. Loh!
  2. N

    Wanawake kwa kulalamika

    Labda kama umebeba busha ndo zito!
  3. N

    Hii ndio tofauti ya ukopaji mzungu na mswahili

    Kuna wakati huwa nakopesha kama siyo hela nyingi huku nikijua tayari tiba ya kupigwa mizinga ya mara kwa mara imepatikana.
  4. N

    Win win win

    Nime-scratch hadi nimetokea upande wa pili wa laptop yangu. Ndo zawadi yenyewe hiyo?
  5. N

    Ufisadi Mamlaka ya Hifadhi ya Ngorongoro

    Hii nayo ni historia sasa
  6. N

    Mama wa kizaramo akiongea na bintiye.

    Hata hivyo hiyo kali. You made my day
  7. N

    Mama mjamzito na daktari...

    Mgomo wa madakitari unaendelea!!
  8. N

    Jamaa mmoja. he he teh teh

    Umefanya hapa pakuondolea stress zako!!
  9. N

    Kuungama noma!!

    teh teh teh!
  10. N

    Tupia lako ulilosoma kwenye gari...

    "Juice ya pilipili"
  11. N

    Biashara ya Pharmacy na Challenge zake

    Jamani nimetumbukiza mguu kwenye hii biashara ya Pharmacy. Nimeanza kuonja joto ya jiwe, hasa kwenye upatikanaji wa pharmacists na ushindani wa maduka ya dawa baridi ambayo hayana vibali lakini mengi yanauza dawa aina zote. Naomba msaada kwa wenye uzoefu, pharmacists, nawapataje na kwa bei...
  12. N

    Mabasi ya 'Dar Express' yanahujumiwa?

    Naungana na wewe. Exactly same experience twice.
Top