Recent content by Mwachiluwi

  1. Mwachiluwi

    Watoto wakike wanapitia changamoto nyingi sana

    Basi sio mzee wa mishe mishe tatizo mnakaa sana ndani mnafungiwa na wake zenu
  2. Mwachiluwi

    Watoto wakike wanapitia changamoto nyingi sana

    Unajisifu kabisa
  3. Mwachiluwi

    Watoto wakike wanapitia changamoto nyingi sana

    Na wewe utakuja kuliwa siku yake
  4. Mwachiluwi

    Watoto wakike wanapitia changamoto nyingi sana

    Wengi hawapo hivyo utasikia njoo kino zone saa tatu 😂😂😂😂
  5. Mwachiluwi

    Watoto wakike wanapitia changamoto nyingi sana

    Unataka nijibu nini?
  6. Mwachiluwi

    Watoto wakike wanapitia changamoto nyingi sana

    Shida ndipo inapoanzia hapo
  7. Mwachiluwi

    Watoto wakike wanapitia changamoto nyingi sana

    Angalia asilimia kubwa ipo wapi? Ujue mimi na hushaidi kabisa waa haya matukia
  8. Mwachiluwi

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Kimbe na wew mzief kwenye tope kumbuka kuna bomba
  9. Mwachiluwi

    Watoto wakike wanapitia changamoto nyingi sana

    Iv wanaume wenzangu hatuwe kumsaidia mtoto wakike bila kumuomba mbususu jaman Maana watoto wengi wakike wakitaka kupata kazi basi watoe mbususu aya atakae kuja kumuoa ataikuta ikiwa na hali gani? Mfano wasanii wakike wengi wanapitia hayo na sasa tunaona kwa konde boy alicho kifanya kwa...
  10. Mwachiluwi

    Wanaume na mzigo wa vichwa viwili

    Kina kuwasha sasa siutafute maji uzime
  11. Mwachiluwi

    Wanaume na mzigo wa vichwa viwili

    Umeishiwa mipango au unataka kutotumia kichwa cha chini?
  12. Mwachiluwi

    Je, ni sahihi binti kulala na baba yake mzazi au mlezi?

    Kajinga wewe 😂😂😂
Top Bottom