Recent content by Mshawa

  1. Mshawa

    Wanawake, bao lenu la kwanza linachukuaga muda gani tangu uanze kugegedwa?

    Nimesoma uzi wote ina maana mmemaliza? Ushauri wangu Wanaume acheni kushindana na mlikotoka
  2. Mshawa

    Elimu Bure juu ya HIV ..nitajibu maswali serious, mzahaa sijibu !

    Nina maswali mawili. 1. Hii PEP au PreEP ni kidonge ama sindano? inauzwa bei gani? Ni kwa nini isiruhusiwe kutumika nyakati zote kwa minajili ya kupunguza maambukizi mapya? Hakuna kitu kisichokuwa na madhara hata kiweje serikali iruhusu hii PEP ipatikane kama panado ama condom watu waamue...
  3. Mshawa

    TTCL mmekuja kushindana na nani kwenye biashara?

    Ninaamini hii thread ni wakeup call kwao, ni wakati sasa watoke kwenye mbeleko ya mh. Jpm
  4. Mshawa

    UFAHAMU: Wale walinzi wa Rais ambao huwa wanabeba vibegi viwili huwa vina nini ?

    Alisema mshahara wake ni hautazidi milioni 9 kwa mwezi na kila kitu anachotumia/anachohitaji hupewa bure kwa garama za kodi zetu. Zile pesa pasi na shaka ni mshahara wake na Mungu atamuongezea na yeye ataendelea kugawa.
  5. Mshawa

    Muhimu sana,onja kabla ya ndoa

    Na alisha weka ni ya kuoa sasa amegutuka akaona awashtue na wana... Asante sana mkuu, ushauri wako ni wa kutilia maanani.
  6. Mshawa

    Hili ndilo limbwata la kumteka mwanaume

    4.Good sex 5.Attention
  7. Mshawa

    Hili ndilo limbwata la kumteka mwanaume

    Kwani kuna lingine dhaifu zaidi?
  8. Mshawa

    Ukiona karoho kanakuambia acha, piga chini nakuambia piga chini

    Kupanga ni kuchagua na kinyume chake ni sawa. Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Mshawa

    Wanaume wanahangaika sana

    Shule zimefungwa... Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Mshawa

    Kauli za Rais Magufuli akiongea na wananchi Njombe leo

    Mara ngapi tena.... Ni mwenyekiti wa bodi pale Sua Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Mshawa

    Toka kwa Wananchi: Kero na vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa.

    Ndege tayari, Standadi geji imekaribia kukamilika, flai ova ilee sasa Mzee baba Ongeza huo mshahara kwa 100% kama ulivyoahidi. Watumishi tuendelee kuchapa kazi Maendeleo hayana Chama. Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Mshawa

    RC Makonda: Bei ya vinywaji itashushwa kwa masaa 6 Dar kama Taifa Stars itaishinda Uganda

    Ni sawa ila siyo sahihi. Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Mshawa

    Katika Kutongoza, tuambiane tu ukweli kaka zangu. Bila chuki wala nini mna fail sana

    Huna Njaa!!.. Nasisitiza unayo sanaa tena sanaa na tunaomba ulipie tangazo
  14. Mshawa

    Wanaume wa Dar wamewashindwa walimbwende hawa

    Kuoa/kuolewa/kuzaa/kutozaa sio sheria Sent using Jamii Forums mobile app
Top