Recent content by Mr worldwide

  1. M

    Marekani na Trump wamefikia wapi kuiwekea Tanzania vikwazo? Jumatatu imepita

    Teyari naona jiwe limempata kiongozi wangu wa jiji
  2. M

    Nitumie App gani niweze kuangalia Tv kwa kompyuta?

    Bluestack kompyuta yangu inakua nzito na slow sana Mbadala wake wenye angalau kwa uwezo wa kompyuta kama yangu isiyorun bluestack vizuri ni upi
  3. M

    Nitumie App gani niweze kuangalia Tv kwa kompyuta?

    Bluestack kompyuta yangu inakua nzito na slow sana Mbadala wake wenye angalau kwa uwezo wa kompyuta kama yangu isiyorun bluestack vizuri ni upi
  4. M

    Nitumie App gani niweze kuangalia Tv kwa kompyuta?

    Asante mkuu Nimejaribu kuinstall installer ya 32bit lakini inaonekana haiko compatible na window 7 ninayotumia Pale nimepewa installer 3, ya 64bit, na window store naomba muongozo wako
  5. M

    Nitumie App gani niweze kuangalia Tv kwa kompyuta?

    Wajuzi nahitaji niweze kuangalia Tv kwa kupitia kompyuta but sijui ni apps gani naweza tumia kustream live channel za Tv mbalimbali za ndani na nje ya nchi. Nahitaji zaidi channel zinazoonesha mpira Msaada tafadhali
  6. M

    Hii hapa Wasafi TV app ikiwa na channel zaidi ya 11 za sports

    Mkuu naihitaji hii niitumie katika desktop Nipe mwongozo niipate herman3
  7. M

    Marekani na Trump wamefikia wapi kuiwekea Tanzania vikwazo? Jumatatu imepita

    Wakuu wiki iliyopita hapa nchi kulizuka mjadala mkubwa sana wa Tanzania kuwa miongoni mwa zitakazowekewa travel ban na nchi ya Marekani chini ya Rais mtukutu Trump. Zaidi taarifa hizo zilidai kuwa kufika Jumatatu ya tarehe 27 Marekani itakuwa imetoa list kamili ya nchi zilizopigwa ban na sababu...
  8. M

    Nahitaji Simu haraka kwa bei 100,000

    Wewe ndio wasema, huna pesa kwanza
  9. M

    Nahitaji Simu haraka kwa bei 100,000

    Ni samsung gan hii
  10. M

    Nahitaji Simu haraka kwa bei 100,000

    Bado sijafanikiwa
  11. M

    Nahitaji Simu haraka kwa bei 100,000

    Vipi mkuu bei yake ijafika laki?
  12. M

    Nahitaji Simu haraka kwa bei 100,000

    Bei ni 100000
  13. M

    Nahitaji Simu haraka kwa bei 100,000

    Huna lolote, leo mume wa dakda yako yupo hajaenda kazini punguza kelele amepumzika
  14. M

    Nahitaji Simu haraka kwa bei 100,000

    Huna lolote, leo mume wa dakda yako yupo hajaenda kazini punguza kelele amepumzika
  15. M

    Nahitaji Simu haraka kwa bei 100,000

    Kweli JF imezubaa sana Watu wanaoneshwa pesa lakini wamejificha Simu bado sijapata
Top