Recent content by Mchochezi

  1. Mchochezi

    Waziri Mkuu: Treni ya SGR kuanza majaribio Julai 2021

    Jitahidi unywe maji mengi
  2. Mchochezi

    Waziri Mkuu: Treni ya SGR kuanza majaribio Julai 2021

    Tunaelekea disemba sasa, hakuna matumaini
  3. Mchochezi

    Diary ya Mtanzania: Mambo 30 ndani ya hii miaka minne aliyoyatunza mtanzania moyoni mwake

    Na sasa ushafika au unasemaje mkuu?
  4. Mchochezi

    Hivi naweza kununua kisimbuzi cha Azam tv Kenya na kuja kukitumia Tanzania?

    Mkuu naomba unipe connection ya kupata cha Malawi, maana bei zao ndio poa kushinda hata cha kenya kwasasa
  5. Mchochezi

    Maafisa wapya wa JWTZ wanaapishwa Ikulu Dar es Salaam leo na siyo Monduli

    Keshokutwa mama anawapa kamisheni hapo Monduli, tunarudi kwenye utaratibu sasa
  6. Mchochezi

    Yanga mlipeni hela zake Aucho na muache janja janja

    Nyani Fc mnamshambulia bure mtoa mada, mechi ya mwisho ya uganda alicheza na mali na huyo aucho alicheza dk zote 90 pasipo kutoka haya tuambieni aliumia wapi
  7. Mchochezi

    How Chato will look in 2025

    Muda ni mwl mzuri
  8. Mchochezi

    How Chato will look in 2025

    😳😳😳
  9. Mchochezi

    Gbadolite jiji binafsi ndani ya msitu mnene

    Agiza soda barid haraka
Top Bottom