Recent content by mchakato

  1. M

    Viumbe vilivyo hatiani kupotea

    Tuwasaidie wacpotee tutawapata WAP tena kama wakipotea?
  2. M

    Rais Magufuli: Niliivunja Bodi ya TRA baada ya kuidhinisha mabilioni ya pesa kwenda benki binafsi

    Haya ndio yanayonipelekea kumkubali babu Magu, ukarabati ni mgumu bora tujenge jengo jipya. Hawa ni wakaidi wA maagizo ya bosi hivyo ni ngumu kuwa na ufanisi ukiwa na timu yenye wataalamu wabishi. Fukuza wote tuanze upya.
  3. M

    Natafuta kiwanja Tegeta, Goba, Bunju, Boko

    Nyumba inauzwa chamazi, v5 na fensi. 0718006210. Haina dalali.
  4. M

    Mwenye kuelewa mshahara wa customer care Vodacom na Airtel

    Kama unayafanya hayo ni wewe. Sisi tunapiga mzigo kwa dhati. Mimi nawadharau sana wageni maana they are not real professional.
  5. M

    Symbion Power: Intelligence watupu

    Pombe za bure hizo.
  6. M

    Electrical engineers nisaidieni

    Upo wapi ninye kumaliza tatizo?
  7. M

    Electrical engineers nisaidieni

    nipe kazi rasmi ifanyike.
  8. M

    Zitto anataka kusaliti CHADEMA?

    Hao waliosema waliosema hawamtambui Jk , Nasisi hatuwatambui uwepo wao bungeni. NO NEED OF REASONS IN POLITICS.
  9. M

    Ni kweli Anna Makinda ni 'Mbabe'?

    Soma kamusi ya kiwahili sanifu ndipo utakubali tafsiri ya huyo mama kuhusu neno Fisadi.
  10. M

    Mandela's great-granddaughter dies

    Kujipendekeza tu,Anawajua?
  11. M

    God Mode kwenye Windows 7

    Jamani mimi naomba mwenye window 7 anisaidie maana yangu imeharibika.
  12. M

    Nataka kuagiza gari hii, itanigharimu vipi?

    (4) times 1.25 or 1.75?
Top Bottom