Recent content by Mawawa

  1. Mawawa

    Wakimchezesha Morrison, Niyonzima na Lamime ' wanapigwa ' 3 kwa 0, ila wasipowachezesha ' watapigwa ' 2 kwa 1 au 1 kwa 0

    Mpira uwanjani mzee siyo mbaya ngoja tusuburi utabiri wako.
  2. Mawawa

    Wiki ya pilika pilika mitaa ya Msimbazi na Jangwani

    Miamba ya soka Tanzania Simba na Yanga jumapili hii zitamenyana katika kombe la FA hatua ya nusu fainali. Ikumbukwe msimu huu yanga kapata matokeo mazuri dhidi ya mtani wake simba. Jana katika pita pita zangu nilipita kwenye moja ya vijiwe vikubwa vya mashabiki wa timu hizi. Kulikuwa na...
  3. Mawawa

    Amaboko ya Diamond & Rayvanny yabuma

    Sikia dayamondi kampigie magoti harmonize lasihivyo chama linakufia mkononi🤣🤣🤣🤣
  4. Mawawa

    Amaboko ya Diamond & Rayvanny yabuma

    Wcb siku hizi wameishiwa hawana ubunifu kama kipindi cha nyuma. Toka waondoke mavoko na harmonize chama linazidi kudidimia.
  5. Mawawa

    Benki ya Dunia yaitangaza Tanzania kuingia rasmi katika orodha ya Nchi zilizo katika uchumi wa kati

    Mimi mtanzania wa darasa la saba naona mapicha picha tu uchumi wa kati ndio nini? Ufafanuzi tafadhali.
  6. Mawawa

    Ubunge wa Tanzania ni wa hovyo kabisa

    Acha kufananisha mchanga na dhahabu. Bulaya tu peke yake ni zaidi ya wabunge wote wa lumumba, a.k.a wazee wamapambio🤫🤫🤫
  7. Mawawa

    CCM: Hatma ya Uanachama wa Membe ilishafika mwisho akitaka aombe upya au asubiri msamaha!

    Sisi wana ccm tupo nyuma yako goo goo Membe.
  8. Mawawa

    Uchaguzi 2020 CCM kuangukia pua Tarime Vijijini

    Acha akili za kisogoni wewe kwa miaka 50 mmewafanyia nini watanzania zaidi ya kuwafanya maskini wa kutupa.
  9. Mawawa

    Uchaguzi 2020 CCM kuangukia pua Tarime Vijijini

    Kwani yeye ndio anapiga kura? hii nchi siyo ya baba enu mkafikiri mnaweza kutuamulia watanzania poor lumumba.
  10. Mawawa

    Uchaguzi 2020 Tuseme Ukweli tu: Ikitokea Dkt. Tulia akashindwa mimi nipigwe Ban milele humu JF

    Sawa dr Tulia acha kulialia, kama itatendeka haki ubunge mbeya utausiki tu kwenye mitandao, alafu acha kujikomba komba na vihongo vyako vya bajaji.
Top Bottom