• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Matola
Reaction score
22,857

Profile posts Latest activity Postings About

  • Matola
    I like some one who keep promises @Mwali
    POSHO MAVYEO
    sakata la mtoto wa Lockerfellar ni Janualy Makamba ndio alilikoroga mpaka MMKWERE akakasilika na ndio maana akamnyima uwaziri.

    hiyo kitu kulitokea nini mkuu
    WA MAMNDENII
    niaje mwana , kwanza nashukuru kwa kunitoa tongotongo na kunijuza jinsi ya kutuma private msg kweli hili jukwaa ni kisima cha ilimu, sasa mambo ya laptop niaje?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top