MADAI
Reaction score
1

Profile posts Latest activity Postings About

  • Safi kabisa, nimeona umetangaza hii huduma nikaona nichukue contact yako, for networking, maana ipo siku tutahitaji hizi huduma mkuu.
    Mimi ni mchoraji but sina ofisi natafuta mtu anipe kibarua kuchora miongoni mwa kazi anazopata hapo ofisini kwake.Nimefanya kazi hii kwa takriban miaka 5 nikiwa kwa mtu akinilipa 3% ya charges alizopewa.
    Kwa sasa nipo na ujasiriamali mwingine lakini bado fani naipenda.Kama kuna nafasi hiyo hapo,naomba.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top