Recent content by Mr Mbaga333

  1. Mr Mbaga333

    Story of Change Wahitimu wa Vyuo na Maisha ya utafutaji Mtaani

    Shukrani na karibu ukiwa na uzoefu katika utafutaji kwa mitaa utudokezee kidogo na sisi wahitimu tuweze kuongezea ufahamu🙏🏻🙏🏻
  2. Mr Mbaga333

    Story of Change Wahitimu wa Vyuo na Maisha ya utafutaji Mtaani

    [emoji1317][emoji1317][emoji1317]
  3. Mr Mbaga333

    Wa mwisho ndio mshindi

    Maishani usiwe mnafiki
  4. Mr Mbaga333

    Story of Change Vijana ndio uti wa mgongo wa mipango ya kesho, Taifa liwekeze kwao

    ,[emoji1317][emoji1317][emoji1317] Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
  5. Mr Mbaga333

    Wanawake wenye hizi tabia wanastahili heshima sana na kuthaminiwa

    Ikiwezekana pigia maana tuna comment vingine ww unakuja ba mada za mahala pengine. Unanikata mood aisee.
  6. Mr Mbaga333

    Wa mwisho ndio mshindi

    Pisi za dar zinapenda zege
  7. Mr Mbaga333

    Wanawake wenye hizi tabia wanastahili heshima sana na kuthaminiwa

    Huku sio pakura na wewe.. huku tunajifurahisha tucheke cku ziende mkuu hili jukwaa lingine usichanganye madesa
  8. Mr Mbaga333

    Wanawake wenye hizi tabia wanastahili heshima sana na kuthaminiwa

    Kuna wale pia huwa wanatung'aga gari linapochanganya break zimekatika wazungu wanagonga mlango inatusaidia kuwarudisha ndani. Hawa nao wapewe nini..?
  9. Mr Mbaga333

    Wanawake wenye hizi tabia wanastahili heshima sana na kuthaminiwa

    Nyie inabidi mukae siti za mbele kabsa hapo mjengoni
  10. Mr Mbaga333

    Wa mwisho ndio mshindi

    Shule zikifungwa mitaani wanafunzi jaa kila kona
  11. Mr Mbaga333

    Wa mwisho ndio mshindi

    Fumanizi kitu kibaya
  12. Mr Mbaga333

    Wanawake wenye hizi tabia wanastahili heshima sana na kuthaminiwa

    Wale wanawake wanajua kuzibinya gololi kwa ustadi uliotukuka bila kutuumiza bali kutupa starter ya kipekee waende mbinguni moja kwa moja wasemehewe zambi zao
Top Bottom