Recent content by leloic

  1. leloic

    Usiku mwema

    Usiku mwema jpm
  2. leloic

    Kuwa mkweli na Mungu anakuona, upo kwenye mahusiano na watu wa ngapi?

    Kesho ntakoment mana kuna mwingine anaongezeka kwenye list rait nao
  3. leloic

    Huyu ndiye mkulima aliyesababisha ndege yetu ikamatwe

    Yani na hizi treni za kisasa zingekua zinaenda uko mkulima kamata tu hatuezi jisifia tunaela uku tunakwepa madeni
  4. leloic

    Nimeota ninakunywa bia, ila mimi sinywi bia. Nini maana yake?

    Mkuu pambana ufikie malengo ya ndoto yako
  5. leloic

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Ila usisahau kuwasha feni
  6. leloic

    Maoni: Samatta ni mzigo Taifa Stars, aondolewe

    samatta uje uku usome comments zako
  7. leloic

    Zawadi kwa mpenzi...

    Ila wanawake nmepita mahali nkasikia story Martin anawah kukojoa Martin popote ulipo upate taarifa zako
  8. leloic

    Ndoto ya mume wangu inatuumiza mioyo, hatuelewi

    Sio kila ndoto inamaana
  9. leloic

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Sherehe skuizi ni nyingi Wacha tusheherekee tu kwani nini nawaalika wotee
  10. leloic

    Nimekumbwa na mikosi mfululizo

    Badili avatar mkuu Uyoo si yuda esikarioti
  11. leloic

    Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

    Acha ubinafsi buda mm nkiliwa ww unafaidika nn Wekaa hapaaa tumlee wotee
  12. leloic

    Je, nifanyaje ili nipate mtoto wa kufanana na mimi?

    Badala ushukuru hata hao wanaofanana na mama yao sisi wengine sijui hizi sura ni za wapi ila tunakomaa nao tu
  13. leloic

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Dah uku vijijini raha sana Kuna jamaa amelewa anasema anamkubali sana mondi kwenye tivii yake anatuekea ngoma za mbele tu ila kipindi yupo Harmonize alikua haweki siku akiachiwa studio
  14. leloic

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Tunapitwa na zingine kali
  15. leloic

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Mods embu badilisheni hii imekaa mda mrefu juu apo
Top