Recent content by kibori nangai

  1. kibori nangai

    Hizi ndio starehe mbili kubwa duniani kote kwa mwanaume

    Nataka nimuonyeshe starehe nyingine tofauti na hayo yaliyotajwaa hapo juu Maana kupendwa na mtuu sahihi unasahau kama kuna dunia nyingine Mkuu kuna shidaa
  2. kibori nangai

    Hizi ndio starehe mbili kubwa duniani kote kwa mwanaume

    Nasitokupoteza pia mkuu
  3. kibori nangai

    Hizi ndio starehe mbili kubwa duniani kote kwa mwanaume

    Nina uhakika hutonipoteza mkuuu Njoo uonee mkuuu
  4. kibori nangai

    Hizi ndio starehe mbili kubwa duniani kote kwa mwanaume

    Mkuu nina vingi wewe tuu mkuu nakusubiri maana wewe unaonekana tuu umkwelii mkuuu Nakusubiriii mkuuu
  5. kibori nangai

    Hizi ndio starehe mbili kubwa duniani kote kwa mwanaume

    Mkuu hadi nimekupendaa kutoka kuta za moyo wanguuuu Njoo PM
  6. kibori nangai

    Uliwahi kutoka kimapenzi na msichana ambaye alipata division one form four/six?

    Aaaa wee Jamaaa Weee kusex per single day unaona ni ishuu Akati sisi ni Mama watoto wetuuu
  7. kibori nangai

    Rayvanny ampost mpenzi wake Paula wa Kajala wakila bata

    bby shida nini haizeeki ichoo wala hakiishii kipo vilevilee bby ,so mwache mwana apewe vitu vitamuu
  8. kibori nangai

    Hivi ni mimi mwenyewe au na nyie wanaume wenzangu inawatokea?

    Hahahahahahahahahahah mkuuu nimechekaa sanaaa mahabaaaaaa hayo mkuuuu
  9. kibori nangai

    Nataka kumuoa huyu single mother

    Kamuulize Rikardo Momo Mama Diamond alikuwa single Mama au
  10. kibori nangai

    Nataka kumuoa huyu single mother

    Kamuulize Baba Diamond yanayompata sasa ivii
  11. kibori nangai

    Namuulizia huyu kiumbe popote alipo nitape apdate zake JOANAH

    Unampeleka wapi bby wangu aseee Embu nitake radhi mkuu. Niko Nate hapa kitandanii anibebembelza Nilale.
Top Bottom