Recent content by kawoli

  1. kawoli

    Kama wewe ni mwanaume una watoto watatu njoo hapa haraka

    Mkuu nenda kaipost na fesibuku, instana twira.
  2. kawoli

    Ukiuliza bei ushapigwa

    Apply the power of burgaining
  3. kawoli

    Kwanini wazungu huwa hawali sana kama sisi Waafrika?

    Sio wazungu. Ni wamarekani. Mzungu ni mtu yoyote mwenye uraia wa nchi za ulaya kwa kuzaliwa. Ndio, hata tiery henry mchezaji nguli wa aseno zamani ni mzungu kutoka ufaransa.
  4. kawoli

    Maprofesa bakini vyuoni kulinda heshima zenu dhidi ya wanasiasa

    Katika wooote yule wa jalalani alijua kujidhalilisha ndio mana bwana yule alikiwa anamfokea sana kwenye simu
  5. kawoli

    Kitabu alichoonyesha Freeman Mbowe Mahakamani kina ujumbe gani?

    Nimeuliza swali la kijinga kuujibu ujinga wa swali lako.
  6. kawoli

    Kamtongoza Mke wangu, nikamla mke wake

    Nipe location boss
  7. kawoli

    Kamtongoza Mke wangu, nikamla mke wake

    Boss kwa swaga hizi utakuwa unagongewa sana trust me. Nilifikiri mkeo alikwambia kwamba jamaa anamtongoza, kumbe wewe ndio ulifumania mkonyezo. Huwezi jua labda almkonyeza kumkumbusha asisahau ahadi ya kukutana tena loji kama kawaida yao.
  8. kawoli

    Nimeshangazwa na kauli ya Rais kudharau msimamo wa Waziri wa Kilimo juu ya kuzuia uagizaji wa sukari nje

    Safi tuu maana hawa maprof na madokta wanajitoaga sana ufahamu wakipata izo nyadhfa utafikiri hawana ubongo. Unafikiri mama amefanya bahati mbaya? Ni makusudi ili sikunyingine wakiteuliwe wajipime kwa w3ledi wa taaluma zao
  9. kawoli

    Kwanini wazungu huwa hawali sana kama sisi Waafrika?

    Boss hoja yako nzuri lakini Kifupi tu ndugu, wamarekani sio wazungu. Wazungu wannatoka ulaya pekee
  10. kawoli

    Ujenzi wa barabara mbona umeanza kusuasua?

    Kigamboni kazi inaendelea kwa kasi
  11. kawoli

    Simba anavaa chapa ya chaos Ghalib Said Mohamed (GSM)

    Hapa lazima topolo aukimbie uzi wake [emoji1787][emoji28]
Top Bottom