Recent content by Kasana

  1. K

    Aliahirisha mwaka wa masomo lakini ameenda chuo na kukuta ana SUPP za kutosha

    Weka usahidi was screenshot ya page yako kama evidence
  2. K

    JF: Usiku wa manane

    Kuna mtu kafungulia TV kwa nguvu yaani hadi usingizi umekata
  3. K

    TRA liangalieni hili la utoaji leseni za uendeshaji vyombo vya moto

    Hongera, bado natembea na risiti tu. Mwezi wa nne sasa
  4. K

    Kero: TCRA mlisema local channel ni bure mbona zinalipiwa?

    Lipeni tu, hamna namna. Watalipa nini mishahara kama wote mnataka bure!!
  5. K

    Kesi ya Babu Seya na wanae - Ukweli ni upi haswa?

    The last sentence ' the anus appeared normal " Ina justify hilo
  6. K

    Watanzania tumelogwa na nani tunashangilia walawiti kuachiwa, tumewafikiria wahanga?

    Mbona yule mwalimu aliyekuwa anawapeleka watoto kulawitiwa au kubakwa hakufungwa?
  7. K

    Rais Magufuli aifungua Hospitali ya Taaluma na Tiba - Muhimbili kampasi ya Mloganzila

    Natamani UDOM ingerudishiwa hospitali yake
  8. K

    Kenya yamuita balozi wa Tanzania akafafanue sakata la vifaranga na kupigwa mnada kwa ng'ombe

    Allah unayemwamini akusamehe wewe na kizazi chako. Hujui ulitendalo. Matako yameumbwa vizuri kwa mfano WA mtume
  9. K

    Afrika Kusini: Mchungaji abatiza washirika kwa kutumia vilevi ambavyo wanavipenda! Waumini waruhusiwa kunywa Ibadani

    Asiye maana usimwambie maana, laana Itakuwa juu yako na uzao wako
Top