Recent content by izo biz

  1. izo biz

    Ipi ni 'sexual fantasy' yako?

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  2. izo biz

    Unahisi ulimkosea katika majibizano? Tumia uzi huu kumuomba msamaha

    Nishamuelewa, kesi ile ilikuwa inachochewa kwenye uzi inaenda kuzimikia PM, kwa bahati mbaya ikiwakia PM, kwenye uzi panakuwa hapatoshi [emoji28][emoji28] Dada wa watu akaamua kutoa laana kabisa
  3. izo biz

    Unahisi ulimkosea katika majibizano? Tumia uzi huu kumuomba msamaha

    Na kweli[emoji28][emoji28] JamiiForums pasipo tafalani yafaa nini? Sema ni kwa vile majukwaa mengine tuko fair sana, kuna wale watu wa siasa, ni mwendo wa matusi, mabifu na ban kila kukicha Ni bora Kelsea asikubali kushindwa kurahisi, na moto uwake ili watu tupate shauku ya kuweka bando kupata...
  4. izo biz

    Unahisi ulimkosea katika majibizano? Tumia uzi huu kumuomba msamaha

    Ndio financial services [emoji16] Nimejaribu kuukumbuka uzi nimeshindwa Kuna yule dada niliyemquote matamshi nikawa nimechanganya r na l, ukawa unanitolea povu kimafumbo nikakuwakia, ukasema umetupa jiwe gizani. Mwisho wa siku ukasema unatafuta mtu akufundishe kublock mtu [emoji28] Mbona...
  5. izo biz

    Unahisi ulimkosea katika majibizano? Tumia uzi huu kumuomba msamaha

    [emoji15][emoji15]Umemfanya nini binti ya watu? [emoji1787][emoji1787] Kesi yangu na financial services ilisuluhishwa na mod "x" humu. Sijui kama alini unblock au lah, lakini ilikuwa tifu sio poa [emoji16]
  6. izo biz

    Wale tunaopenda wanawake weusi tukutane hapa tuwape sifa zao

    Na Mola awazidishie maisha marefu. Niliwahi piga 3some ya mtoto mweupe na mweusi. Dah, yule white anisamehe tu kwa kumpiga bao moja la sek 10, masaa yote matatu niliyamalizia kwa mama Africa
  7. izo biz

    Kila nikimkumbuka moyo unapasuka, haya ni mapenzi au ugonjwa wa moyo?

    Akishindwa kukuelewa na hapa, arudi tu makambi aisee!
  8. izo biz

    Wanawake tuhurumieni jamani. Almanusra anivunje miguu

    Niwasalimu kwa jina la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Poleni na mihangaiko ya hapa na pale Nikiwa katika pikipiki ya ofisi mida ya saa nne asubuhi wakati napeleka package kwa wateja X huko Ilala (Derivery), nimekutana na mwanamke ambaye 99% ya maungo ya mwili yake yapo wazi (Public) Nikiwa...
  9. izo biz

    Nimeamua kumtongoza mdogo wake ili kulipisha muda alionipotezea

    Pitia k vant 3 kwa Mangi nitakuja kulipa
  10. izo biz

    Hili siyo gundu ni laana sasa!

    Na kuna watu wataliwa za kichwa hapa [emoji28][emoji28]
  11. izo biz

    Nimeamua kumtongoza mdogo wake ili kulipisha muda alionipotezea

    [emoji120] Inauma sana mkuu, 2 months with more than 80k, no kipochi manyoya, bado naombwa pedi, +tetesi za anatoka na fulani, na nimeshawahi kumkuta na wanaume anazungumza nao kwa kucheka, miongoni mwao asiwepo wa kumchakata kweli? [emoji24] Halafu anatangaza kwa watu, yulr ni bae wangu...
  12. izo biz

    Nimeamua kumtongoza mdogo wake ili kulipisha muda alionipotezea

    Hapana mkuu, huyu mdogo wake ni lazima aisuuze kwa kweli, tena nitafunga na kikoi kichwani kama Alshabaab
  13. izo biz

    Nimeamua kumtongoza mdogo wake ili kulipisha muda alionipotezea

    Ndo hivyo mkuu, wanawake hawana maana. Jana kuna mwanamke wa jirani yangu alikuwa anabuluzwa kipigo cha kufa mtu, sikutaka kuingilia mpambano ule wa ngumi jiwe aina ya ndoige, nikaamua kufuata yanayonihusu #wanawake hawana maana [emoji20][emoji20]
  14. izo biz

    Nimeamua kumtongoza mdogo wake ili kulipisha muda alionipotezea

    Na kweli mkuu, ili mimi na yeye tuwe tumepigwa na kitu kizito
Top Bottom