Recent content by it is me


  1. it is me

    Kipanya Amkejeli tena Magufuli

    Is it necessary kila jambo lihusishwe na Siasa, tena siasa chafu za kinafiki?! Worse enough you just confirmed mambo si mambo! Next time just enjoy the cartoon, then flip to the next page, kuchukulia mavitu personal all the time ni kutengeneza sumu ndani yako mwenyewe ambayo kwa vyovyote vile...
  2. it is me

    Nimesikitishwa na video aliyopost Mwanamitindo/Msanii Wolper inayomuhusu Msanii Harmonize

    Huyo uliempoteza ilithibitishwa ni matumizi ya kitu (blanton/weed )kama anachoonekana anavuta Harmonize?
  3. it is me

    Boss Kusaga wa CMG mbona unadangaya watanzania hadharani?

    Hivi unafahamu kwamba wale wote unaowaona sio kwamba walimuona huyo Obama? Or maybe you was the one who saw such a 'discipline' for the very first time kwa Obama! Otherwise kwa wale wa 'SCOUTS' sio ajabu kabisa na ina msaada kwa jinsi ya mafunzo yao! Some opinions deserve to be given while...
  4. it is me

    MEMBE ALONGA: Ashangazwa na namna alivyoitwa na Bashiru, amuita Musiba mwongo, mzushi na mfitini

    Nimeitamani sana hii 'chemistry' iliyopo kati ya 'boss' na 'msaidizi' wake, ni rahisi sana kuelewana na hata kuokoana endapo chombo kikienda mrama! Somehow it makes sense how Mr. JK made it all the way (10 yrs!) despite all the arrows aimed at him, watu tuliishia kuzoza tu!!
  5. it is me

    Mhadhiri Vicensia Shule: Rushwa ya Ngono inatawala Chuo Kikuu DSM

    Na hii ndio fikra halisi ya walio wengi katika wanaume wa kitanzania/kiafrika (hao lecturers ni sehemu yao) kiasi hadi baadhi ya wanawake nao wana perception hii!! Muy estúpido!! Chief kweli una utaalamu mkubwa kiasi hicho wa kubaini watu degree wamezipataje kwa kuangalia muonekano wao tu kwa...
  6. it is me

    Hivi Serikali kupiga marufuku GMO wanajua wanachokifanya?

    Chief ego kweli uko na guts za kusimama mbele ya watanzania wenzako na kutetea sumu inayommaliza binaadam taratibu na ndio tishio namba moja duniani kwa kusababisha vifo vitokanavyo na kansa inayosababishwa na hiyo sumu GMOs!? Ni kweli usemavyo kwamba products zitokanazo na GMOs Zina quantity...
  7. it is me

    Mikoa 8 inayoongoza kwa kulima Bangi nchini Tanzania

    More Love Chief! Please husinisahau kuhusu brownies kama ukipata.
  8. it is me

    Hospitali ya Ocean Road na changamoto ya vifo vya wagonjwa

    Chief, pole sana kwa kumpoteza mama, apumzike kwa Amani na starehe! Lakini ankai kumbuka hujafa hujaumbika! Kifo ni hali ambayo huwa inatafuta sababu ndogo sana ili ikupate na wakati mwingine Kifo kinakuja tu maana muda umetimia! Sasa kama uzembe ulifanyika ikapatikana sababu ya Kifo kupita...
  9. it is me

    Kitendo ambacho flyover ya Mfugale inatufanyia Mungu mwenyewe ndio anajua

    Hii safi sana na kama ni kweli bajeti hiyo I am very sure serikali yetu inaweza, maana kama yale mapato yanayotangazwa na TRA huwa ni kweli basi kwa mwaka hata "Mini Flyover" 3 kama ya Mfugale zinawezekana kabisa kujengwa na at least kupunguza foleni na ndani ya miaka yake ya Urais iliyobaki 7...
  10. it is me

    Nataka kuifungulia mashtaka hospitali kwa kusababisha kifo cha mtoto

    Ni kweli kabisa!! Halafu jamani, nyinyi Wahudumu wa afya tafadhalini hebu muwe karibu na ndugu / walezi / wahusika wa mgonjwa kwa kuwapa taarifa ya kila hatua za Matibabu kutoka kwenu kwenda kwa mgonjwa, hii itasaidia sana kupunguza lawama maybe kama hii hapa! Imagine kama Mr. MTUI angekua...
  11. it is me

    Nataka kuifungulia mashtaka hospitali kwa kusababisha kifo cha mtoto

    Eeh!! Are you for real?! Mnaturudisha Enzi za ""jaribu uone! Unajua mimi ni nani?!"" Eti ajiandae kulipa professional defirmation !! So basically ushasikiliza kesi tayari umehukumu na sasa umetoa na maamuzi?! What if akiwashinda na wakaonekana kweli uzembe ulifanyika na akatakiwa kulipwa what...
  12. it is me

    Nataka kuifungulia mashtaka hospitali kwa kusababisha kifo cha mtoto

    Whatever you smoke, please stop it! Yaani wewe ndio wa kutoa huu ushauri? Seriously?! Yaani unamkatisha mtu tamaa ya kutafuta haki yake ( kama ipo) eti kisa rushwa itatembea? Kwahiyo maybe kama kweli kuna uzembe ulifanyika uliopelekea mauti ya mtoto husifuatiliwe na muhusika/wahusika...
  13. it is me

    RC Mtwara: Sheria ya kumfunga mwanaume miaka 30 kwa kumpa mimba mwanafunzi ilitungwa kimihemuko, haimuwajibishi mtoto wa kike

    Na hapa ndipo hasa maana ya hiyo sheria inapofanya kazi! Kwa Ufahamu wangu sheria nyingi zenye kuambatana na adhabu ziliwekwa / zinawekwa ili kumpa uwoga mtendaji wa makosa ama anaedhamiria kufanya hivyo ili hasifanye hayo makosa! Na katika hili, huoni kwamba ni sahihi kumuadhibu yule...
  14. it is me

    RC Mtwara: Sheria ya kumfunga mwanaume miaka 30 kwa kumpa mimba mwanafunzi ilitungwa kimihemuko, haimuwajibishi mtoto wa kike

    Kwahiyo kwako wewe muhimu ni awe amebaleghe/amevunja ungo tu? Hakuna kingine unataka kutoka kwake zaidi ya upenyo wa kuingia na kutoka dakika tano chali?