Recent content by Isack Elia

  1. Isack Elia

    Nina hisia kali kupita kiasi ambazo mwanzo nilikuwa sina. Nini chanzo?

    Hautapata hisia Kali Tena coz utakua bize
  2. Isack Elia

    Serikali isiwaache Wananchi katika mataa kwenye suala la Corona

    Anaepuuzia acha apuuzie tu
  3. Isack Elia

    Serikali isiwaache Wananchi katika mataa kwenye suala la Corona

    Sasa kama ushajionea yte hayo siujikinge tu mkuu adi kujikinga unataka uambiwe na serikali???????
  4. Isack Elia

    Tulianzia hapa Ugomvi wangu na Mwenye Nyumba mpaka kufika mwishoni hali ilikuwa mbaya

    Miaka 15 iliyopita kulikua na Bajaji jmn??? Hi ni chai kabisa
  5. Isack Elia

    BASATA wapo wapi? Wasanii wa muziki siku hizi wanaimba matusi waziwazi, tena bila uoga

    Siku hzi ukijua kupangilia matusi vizuri ushakua msanii tayari.
  6. Isack Elia

    BASATA wapo wapi? Wasanii wa muziki siku hizi wanaimba matusi waziwazi, tena bila uoga

    Usinibanie naona utamu sijui nini nini maaana taamu .. Lulu diva yaaan daah
  7. Isack Elia

    BASATA wapo wapi? Wasanii wa muziki siku hizi wanaimba matusi waziwazi, tena bila uoga

    Hata kama ndo mambo ya kisasa lkn Tuangalie na upande wa pili
  8. Isack Elia

    BASATA wapo wapi? Wasanii wa muziki siku hizi wanaimba matusi waziwazi, tena bila uoga

    Biashara gani inayoharibu future ya taifa la badae?
  9. Isack Elia

    BASATA wapo wapi? Wasanii wa muziki siku hizi wanaimba matusi waziwazi, tena bila uoga

    Ifike mahali kama taifa tuone hii hatari iliyopo mbele yetu, wasanii wa muziki siku hizi wanaimba matusi waziwazi tena bila uoga. Hakuna aliye msafi kabisa wote wanaimba matusi tu yaani hata kusikiliza mbele ya watoto inakua ni aibu. Je, ina maana BASATA hawaoni mambo haya? Wengine wameona...
Top Bottom