Recent content by incredible terminator

  1. incredible terminator

    Kijana unayehangaika kutafuta mchongo wa kufanya pitia hapa, utakuja kunishukuru

    ww ndio umeniita baba wawili? mbona kama umetumia msemo wa ke nikajua pengine ke ila sory am kiding,,,, go pm mekujibu
  2. incredible terminator

    Kijana unayehangaika kutafuta mchongo wa kufanya pitia hapa, utakuja kunishukuru

    sasa hapa who is fool aseeh pambana na makasikriko yako mzee mimi sina mda wa kujibizana na wewe
  3. incredible terminator

    Wakati wa kufanya mapenzi ni kero gani huwa unakutana nayo?

    hiyo chuma mboga sijui mbuzi kagoma kuna siku niliwahi kupewa mbususu na chibonge mmoja hizi ile nimemuweka kwenye target nikashika trako kulpindisha kidogo ili nimpelekee moto sijui yule bibie alikuwa anaharisha siku ile maana kulikuwa na vipunje vya ulezi mixer mtama mweupe na mwekundu kunako...
  4. incredible terminator

    Kuna uhusiano gani kati ya mwili wa Binaadamu na Plastic material?

    mkuu yawezekana unakalia gogo la mwananyamala ahahahahaa
  5. incredible terminator

    Omba usiachiwe kitoto kidogo. Wamama kumbe wanasumbuka hivi?

    hahahha mkuu tafta hela aseeh ikifikia hatua mwanaume unaombwa kuachiwa mtoto ili mama zao waende sokoni hiyo ni stage ya mwisho ya kufa kwa umasikini na ufukara kwa mwanaume yaani inawezekanaje mtu aniachie mtoto kwamba sina kazi au? hapo kama nipo hom ujue nipo clab napiga vyombo mama mtu...
  6. incredible terminator

    Kijana unayehangaika kutafuta mchongo wa kufanya pitia hapa, utakuja kunishukuru

    nimejibu wengi sana ila wengi sijawajibu maana wamekuja pm kihuni bila nidhamu subiri watakuja hapa niliowaonesha ushirikiano wakuambie
  7. incredible terminator

    Ni masharti gani ya ajabu uliwahi kukutana nayo nyumba ya kupanga?

    Sharti kila ijumaa usiku mnaamshwa kuimba pambio za kuwaita wakuu alafu kila mtu anapigiwa ramli kama ulichepuka unaambiwa mbele ya mkeo Sent from my SM-G988N using JamiiForums mobile app
  8. incredible terminator

    Nahisi naonekana kama mwizi

    Mkuu punguza kula jani huwa linafanya watumiaji wake waonekane washari muda wote, hata mimi nikikutana na mla jani huwa nakosa amani kwa kiasi flani hivi.
  9. incredible terminator

    Baba yangu anamuita mke wangu “wewe”; inaleta mtafaruku

    mmh huyu jamaa utakuwa mkurya ndugu kuwa mtoto wa mwisho hahami kambini
  10. incredible terminator

    Kama una magazeti used mengi ninanunua

    tunayafanyia recyclering mkuu yanaandikwa habari zingine motomoto hahahahahaha Sent from my SM-G988N using JamiiForums mobile app
  11. incredible terminator

    Kama una magazeti used mengi ninanunua

    hahahaa mkuu deal za watu ukizifuatilia utachoka yani hahahaha, kuna watu waanunua hadi vyumbu vya mbuzi wanapopeleka ni siri yao wewe leta gazeti tu mkuu kama unazo nikupe hela chap Sent from my SM-G988N using JamiiForums mobile app
  12. incredible terminator

    Kama una magazeti used mengi ninanunua

    Habari wakuu wale wazee wa maofisini ambao kila gazeti lazima mnunue, usilimbikize gazeti ulizosoma ofisini, ninanunua Gazeti used kwa kilo moja shilingi elfu moja 1000/TZ SH. Hata kama una kilo 1000 niambie nitanunua zote, hata ukiwa na tan 10 za gazeti ninanunua kwa kilo shilingi elfu moja...
  13. incredible terminator

    Uzi kwa ajili ya kupeana michongo

    kzaratasi za aina gani Sent from my SM-G988N using JamiiForums mobile app
Top Bottom