• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Icadon
Reaction score
62

Profile posts Latest activity Postings About

  • Icadon
    Mkuu EPL msimu huu ngumu sana naona na CL nayo ina surprises za ajabu ajabu...Ila miezi miwili hii inayokuja iratupa clear picture nani atakuwa wapi mwisho wa msimu utakapowadia.
    Ab-Titchaz
    Hebu fikiria kwanza tutoboe Cluj kisha baada ya hapo kuna kisiki cha Inter...hapa ndo unajiuliza when are we goiing to catch a break?Mimi nilidhani this is our year lakini mambo si mambo this far.
    Kuntakinte
    Haina noma Mkuu, naisubiria sanaaaaaaaaaa. "Man utd Kisima cha Burudani" Penda Man utd Unenepe. Poa Mkuu tupo pamoja
    Kuntakinte
    Mkubwa salama lakini, Nimepita kusabahi. Man Utd oyeeeeeeee
    Icadon
    Duh manda, PM ilikuwa imejaa..si unajua hapa nakuja kwa kunyata siku hizi...
    Ab-Tichaz lol...ile kitu waungwana hawajaiona nadhani.
    Manda
    Mkuu nakutumia PM inasumbua kuja, any idea ni nini tatizo?, when it settles then i hope i can PM you ASAP zile vitu.Thanx!
    Ab-Titchaz
    Mkuu ile picha ya JK akiwa Global Initiative imeniacha hoi na kicheko aiseee.Wewe mkalia aisee!!!
    Icadon
    Ha ha kazi yake si ameshamaliza kaleta makombe mwache aende kwingine....akikaa sana tunaweza kupata hasara bure...wacha wamwage kitita tutatumia kumnunulia Berbatov wakati tunawakuza Nani na Anderson..
    Rev. Kishoka
    Kwetu jua kali, nishakua mweusi tiiiii! Kijana naona anamkimbia Fegi na kwenda Real au Barca, sasa pengo mtalizibaje?
    Rev. Kishoka
    Kaka Salama? Mbona kimya hivyo?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top