Recent content by Husninyo

  1. Husninyo

    Mwenye mtaji wa milioni 20 na hana business idea

    Yes, 24% Kwa mwaka. Juzi kati watu wamegombania government bond kwenye mnada na ni 15% annual interest.
  2. Husninyo

    Mwenye mtaji wa milioni 20 na hana business idea

    Hellow... Kuna fursa katika biashara ya kukopesha watu. Kama una mtaji wa milioni 20 na upo interested na hii biashara njo inbox tuyajenge zaidi. Wateja wapo wa uhakika waliochunjwa kabisa hawana longolongo za marejesho. Kama unaogopa risks za business tulia Tuli. Kama una tamaa ya kutajirika...
  3. Husninyo

    Nimerudi tena

    Ndio. Utaipokea? Hahah
  4. Husninyo

    Gharama za bando zitaua creativity, biashara na ndoto nyingi za vijana

    Jamani punguzeni hizo gharama za mabando.
  5. Husninyo

    Nimerudi tena

    The Boss nae kapotelea wapi.
  6. Husninyo

    Nimerudi tena

    Hahahahahah.
  7. Husninyo

    Nimerudi tena

    Hahahahahah. Mahaba Niue. Natafta wa kumbadilisha jina na mimi
  8. Husninyo

    Wewe mdau wa JF, username ipi ukiachana na unayotumia inakuvutia?

    Majukumu tu baba tunakimbizana. Uko poa?
  9. Husninyo

    Nimerudi tena

    Eeehh una jina jipya Bujibuji
  10. Husninyo

    Nimerudi tena

    ladyfurahia kitambo kweli dada. Miss you. Mzima? Ukimwona sweetlady mwambie nampa tano.
  11. Husninyo

    Wewe mdau wa JF, username ipi ukiachana na unayotumia inakuvutia?

    Tumemisiana balaa. Wapi klorokwini jamani. Nyani Ngabu nakusalimu kwa jina la jamhuri.
Top Bottom