G
Reaction score
9,078

Profile posts Latest activity Postings About

  • Hello! JF nataka kujua sifa za demu mwenye hamu ya mapenzi, mana kuna cousin wangu ananipa vishawishi baya zaidi jana tm ka ya sa 9 iv wakati anaoga eti cousin naomba nilushie sabuni kwa huku chini niliisahau pale kwenye karo so nifanyaje?mazoea naona yanavuka mpaka# kama ushauri ako n matusi piga chini
    G
    Guasa Amboni
    Inategemea but kama ni cousin yako piga chini coz kuna matatizo mengi yatakukuta mtakuwa mnaonana frequently coz watu watachukulia ninyi ni ndugu hapo mtachonga mzinga na bomu likilipuka huna pa kukimbilia honestly speaking achana nae ila kiustaarabu na si kwa kumkalipia let her understand that she is ur sister.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top