Recent content by gachacha

  1. gachacha

    Mmh hawa Jwaneng ni kama Ihefu iliyochangamka, hakuna timu hapo

    River United imeanzishwa 2016, ila ikampiga utopolo nje ndani hakika Yanga ni sawa na Maji maji
  2. gachacha

    Anne Makinda anunua nyumba kwa Tsh. Milioni 900, Dar

    tafuta hela acha kujadili pesa za mwanamke kazipataje
  3. gachacha

    Hometheater vs Soundbar

    Unatakiwa utaje budget yako ni sh ngapi, maana soundbar zipo hadi M6+ na home theater pia ,mziki mzuri ni pesa
  4. gachacha

    Magori uliongea nini Makonda alipoipa KMC milioni 20 kwa kuifunga Yanga?

    Simba ni simba hata akikonda hawezi fikia utopolo (vyura) fc
  5. gachacha

    Hizi Home theatre zinatengenezwa kwa teknolojia gani?

    Tuma sample ulizo nazo hizo soundbar unaweza pata mteja dukani
  6. gachacha

    Wataalamu wa Home theatre naomba msaada wenu

    JBL fake zipo ? Naomba mwenye kujua
  7. gachacha

    Kwanini tunalaumu Mtu mwenye simu ya Gharama halafu analia hana kazi/mtaji?

    Kila mtu afanye anacho penda, vingine tuwachie wahenga
  8. gachacha

    Biashara ya boda boda

    Wazo zuri sana ila biashara ya vyombo vya moto inabidi uwe na roho ngumu sana, ni rahisi ukiona kwa mwingine ila ukianza mwenyewe ndo utajua ugumu wake, Hiyo 1.4M utapata piki piki nzuri tuu used.
  9. gachacha

    Kwanini TFF imeruhusu Simba kusajili makocha vihiyo?

    Huyu nae ni msomi wetu, bora uendelee kuwa jobless milele
  10. gachacha

    Tozo za simu zisijenge vituo vipya vya afya badala yake zikaboreshe upatikanaji wa dawa na vifaa tiba

    Basi kama ni hivyo waongeze kwenye miamala ya bank ikatwe tozo ya vituo vya afya na madawa. Kodi saivi haiwatoshi tuu
  11. gachacha

    Ex wangu hataki tuachane na analazimisha nizae naye akiamini mtoto atakuwa kiunganishi wetu katika ndoa

    Achana na hii mambo utanyooka nakwambia atakwambia atalea mwenyewe mtoto ila ukweli utalea mtoto na mama ake, Nina Ma Ex 3 kila mmoja anasema ana mimba wawili kama 7 mwingine 3, wamesema wanazaa, sasa nina mpango nikimbie mjini nirudi kijijini tuuu nikapumzike hata mwaka kwanza naona jiji chungu
  12. gachacha

    Hakuna jipya kwenye jezi mpya za simba tizama hapa

    kipya tengeneza chako, jessy ni biashara kama unavyo nunua smartphone yako huko na mwenzio anayo kama yako. tuachie ss tunao nunua ww kanunue ile yenye vibwengu na vichwa vya watu
  13. gachacha

    Serikali yalipa bilioni 212 kwa ajili ya ndege 5

    Kishika uchumba bado trillion ngapi vile zije
  14. gachacha

    Antonio Nuggaz ni Mnyama "Pure", Utopoloni alikua anapita tu.

    Hatutaki mamluki wa utopolo, mpira ni pesa maneno wachie utopolo
Top Bottom