Field Marshall ES | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Field Marshall ES
Last Activity:
Dec 2, 2015
Joined:
Apr 27, 2006
Messages:
12,659
Likes Received:
66
Trophy Points:
0
Liked:
0

Share This Page

Facebook Twitter

Field Marshall ES

JF-Expert Member

Field Marshall ES was last seen:
Dec 2, 2015
    1. K
      Kakalende
      Mkuu uko wapi? Yaani mmepotea hadi JF inageuka blogu? Tafadhali rudini tumkome nyani giladi!
    2. M
      Mdondoaji
      Mkuu upo mbona hatukuoni jukwaani mchango wako muhimu sana
    3. Pascal Mayalla
      Pascal Mayalla
      Salaam,
      Naomba ground zero za ZnZ, jee JK na top brass yake, walienda kumtia kibano Karume na wapambe wake?.
      Je ni kweli Karume anataka third term kisirisiri kama Comandoo.
      Jee CCM is involved?
      Je kunanini haswa ndani ya mazungumzo ya Karume na Seif?
      Natanguliza shukrani.
    4. Field Marshall ES
      Field Marshall ES
      ni kweli ila ni mapema mno mkuu na kuna mengi sana behind it, check pm
    5. S
      Son of Alaska
      hi habari ya utamu kukamatwa imekaaje,kuna ukweli au hii axis ya NN,GT na INVISIBLE wanatuumiza vichwa? op u is fine
    6. Field Marshall ES
      Field Marshall ES
      Mkuu Filidino vipi mbona ninakutwangia hakuna majibu? Au?
    7. Field Marshall ES
      Field Marshall ES
      felister sijambo sana vipi ndugu yangu unasemaje wewe mzima sana?
    8. F
    9. Field Marshall ES
      Field Marshall ES
      Mkuu Fridolino nitakupigia simu kwa sasa niko safarini, lakini nikimaliza safari yangu nitakutwangia tuongee.
    10. F
      FRIDOLIN EDWARD
      HI! I want to join freemasonry but still now not yet,may you help me? I am a male 33 years,in Arusha town Tanzania. Mobile phone 0717638253
    11. Field Marshall ES
      Field Marshall ES
      1. Mkuu Kevo,
      - Ahsante sana kwa ujumbe mzito sana na nimefarijika mimi na familia yangu, yaani mke na watoto wangu wawili, ninakuombea kwa Mungu pia akupe mwaka mpya na Kritsmas njema.

      2. Mkulu Bubu,
      - Heshima mbele sana na ninashukuru sana kwa ujumbe huu wa heri, ninaomba kurudisha kwako na familia yako, kwamba Mungu awape mwaka mpya wenye mafanikio na Kritsmas njema sana,

      3. Mkuu Lusajo,
      - Wewe ni the future JF, ninakutakia yote mema ya kuanzia mwaka mpya na Kritsmas pia, ninashukuru kwa ujumbe wako na ninakutakia mafanikio mema,

      4. Mkuu Steve D,
      - Heshima ikurudie na shukrani kwa ujumbe wako, mimi na familia yangu tuko sawa na sasa hivi tunajitayarisha kwenda kanisani kutoa heshima angalau kidogo kwa Muumba ninaomba ufikishe salaam zangu na familia yangu kwa familia yako.

      5. Wakulu Congo na Nelson,
      - Heshima pia kwenu wote, sio kwamba nimewa-ignore hapana ila unajua shughuli za maisha, lakini ninaomba kuwatakia Kritsmas njema na mwaka mpya ulio na neeema.
    12. Steve Dii
      Steve Dii
      Mkulu, nakutakia sikukuu njema za Noel na Mwaka Mpya huko kwenu. Wasalim wote. Steve
    13. Lusajo
      Lusajo
      Marry Xmas Bro wewe pamoja na familia yako. Na hopeful mambo ya 2009 yatakuwa mavuri zaidi. Tuombeane.
    14. BAK
      BAK
      Hello FMES,

      I would like to take this opportunity to wish you and your loved ones a very Merry Xmas and a happy and prosperous New Year. Also I wish you good health, happiness and good luck during the coming year of 2009.

      May God bless you and your loved ones.

      Merry Xmas and a Happy and prosperous New Year.
    15. Kevo
      Kevo
      Christmass is a season of good warmth and cheer and I hope it feels your home with happiness and hope this year.
      May You receive much joy and two special Christmass gifts.
      One,Love to make your heart glow and two,to give your soul a lift.
      I'll pray that God's blessings are with you across every mile.
      May you find much happiness and many reasons to smile.
      Merry Christmass.
    16. Congo
      Congo
      Hongera kwa vigongo vyako
    17. Nelson Charles
      Nelson Charles
      halloo! inakuaje? mkuu mbona sms yako ipo tupu? vilakini ishu zinaendaje?
    18. Alnadaby
      Alnadaby
      salam mkuu napita
    19. Rufiji
      Rufiji
      Vipi mzeee
Loading...