Recent content by Field Marshal

  1. F

    JWTZ kwanini hawatangazi ajira kwa graduates?

    walichukuliwa graduates wa mwaka gani au randomly?
  2. F

    Nina basic technician certificate ya civil engineering, Natafuta kazi

    ongeza elimu mkuu,level 4 ni ndogo mno labda kama ulitokea veta.
  3. F

    JWTZ kwanini hawatangazi ajira kwa graduates?

    mwaka jana au juzi kama sijasahau kuna wahandisi walikua wanasema wamefatwa vyuoni humu kama walienda kozi basi sidhani kama kunauhitaji huo kwasasa.
  4. F

    Nafasi 3000 za JWTZ na waliopita JKT kwa Mujibu wa sheria.

    hii thread ndio kusema imepitwa na wakati au wakati umeipita hii thread?
  5. F

    Nafasi 3000 za JWTZ na waliopita JKT kwa Mujibu wa sheria.

    wacha nikusaidie ha ha ha ha ha ha ha...ingawa sijui kipi kikuchekeshacho.
  6. F

    Nafasi 3000 za JWTZ na waliopita JKT kwa Mujibu wa sheria.

    Nawatakia jumapili njema PROFFESIONAL na MUJIBU wote.
  7. F

    Nafasi 3000 za JWTZ na waliopita JKT kwa Mujibu wa sheria.

    hongereni wote ambao hongera inawahusu.
  8. F

    Nafasi za JKT zinatoka lini?

    kwa mamlaka nilionayo ikiwa ni juma la pili la mwezi wa 10 nawatakia heri ya siku ya Nyerere.
  9. F

    Nafasi 3000 za JWTZ na waliopita JKT kwa Mujibu wa sheria.

    kwa mamlaka nilionayo natumia nafasi hii kuwatakia heri ya siku ya nyerere.
  10. F

    MBINU:Jinsi ya kujiunga na jeshi la JWTZ na JKT

    vyote ulivyoandika sio kweli mkuu.
  11. F

    MBINU:Jinsi ya kujiunga na jeshi la JWTZ na JKT

    weka ushahidi wa kauli yako.
Top Bottom