Recent content by mgendege

  1. mgendege

    Je, wajua? - Special Thread

    ndio najua
  2. mgendege

    Je, wajua? - Special Thread

    we wacha uongo kinyonga jee
  3. mgendege

    Je, wajua? - Special Thread

    kwa iyo hawa endi chooni
  4. mgendege

    Je, wajua? - Special Thread

    wee trecta vipawatila siamini
  5. mgendege

    Je, wajua? - Special Thread

    zina zunguka jua sio kujizungusha zenyewe
  6. mgendege

    Msaada wa kisaikolojia unahitajika haraka

    utakuta mtoa post ndo hali mbaya zaidi wewe unatoka na ngapi mwisho wa mwezi
  7. mgendege

    Kukoroma usingizini: Fahamu chanzo na tiba yake

    unatoa ukiwa umelala au ata kama ume kaa
  8. mgendege

    Namtafutia mamdogo wangu Mume wa kumuoa kisiri bila yeye kujua

    yuko sehemu gani mkoa gan
  9. mgendege

    Hatimaye nimechumbiwa

    kuolewa bado sana kuchumbiwa sio ndoa
  10. mgendege

    Hali yako ya kimaisha ya sasa unaipa methali au msemo upi?

    HASIRA HASALA baada ya kuachana na mke wangu wa kwanza nikachukua mwingine ndani ya siku mbili kumukoa kuwa mimi handsome naowa mwingine sasa najuta nilie nae nishida bora niwe bachela maisha yangu yote sina hamu na ndoa
  11. mgendege

    Soma kwa makini unipe ushauri kwa hili

    Iyo hela fanya biashara iongezeke ukijengea nyumba kumbuka nyumba haizalishi iyo ni sawa nakula ada
  12. mgendege

    Waziri wa Afya Oman: Asilimia 18% ya wasafiri wanaotokea Tanzania wamekutwa na maambukizi ya virusi vya corona, tunafikiria kusitisha safari za ndege

    Tangu wa anze kupima Corona kwenye viwanja vya ndege Tanzania wajawai wakuta wagonjwa isije wakawa na vipimo feki kama vile vya mwakajana mpaka mapapai yalikua na ugonjwa
Top Bottom