Recent content by Faana

  1. Faana

    Rais Samia afanya uteuzi. Katibu Mkuu Kiongozi ahamisha Vigogo 5 TANESCO

    BRN ilihusika kupika matokeo ya mitihani kwa kupanua magoli
  2. Faana

    Back from future: Tupandishe cut point?

    Nimeipenda sana Title ya Mada Nami nasema "There is no future in the past"
  3. Faana

    #COVID19 Mkuu wa Mkoa wa Mbeya amesema Chanjo itakwenda nyumba kwa nyumba

    Zoezi la vitambulisho vya machinga lilibuma in the same way, hili nalo seems to go the same way
  4. Faana

    #COVID19 Mkuu wa Mkoa wa Mbeya amesema Chanjo itakwenda nyumba kwa nyumba

    Nini sababu ya kuwasainisha makaratasi watu? Nini maana ya hiari?
  5. Faana

    #COVID19 Mkuu wa Mkoa wa Mbeya amesema Chanjo itakwenda nyumba kwa nyumba

    He is the most stupid RC specimen everseen since independence of Tanganyika
  6. Faana

    Rais Samia: Nilitaka kuzungumza Kiswahili kwenye Mkutano wa Baraza la Umoja wa Mataifa ila sikuwa na Mkalimani kwenye msafara

    Basi angehutubia kwa kiswahili mapokezi yangekuwa mpaka vijijini ndani kabisa
  7. Faana

    Kahama VS Njombe/Mafinga

    Wewe na mimi tunaweza kuanzisha kijiji chetu tukastaajabisha taifa
  8. Faana

    Rais Samia: Nilitaka kuzungumza Kiswahili kwenye Mkutano wa Baraza la Umoja wa Mataifa ila sikuwa na Mkalimani kwenye msafara

    Miaka ile tuliambiwa kuna vifaa vinatafsiri lugha zote duniani nani ameuhujumu huo ukumbi wa mikutano
  9. Faana

    Kahama VS Njombe/Mafinga

    Popote ilipo Mungu aitetee hiyo miti ni kivutio tosha katika msimu huu wa maua
  10. Faana

    Kahama VS Njombe/Mafinga

    Kuna mji kwenye picha una miti ya Jacarandah... Thanks to who brought Jacarandah in Tanzania, they are so nice and attrctive trees to look at
  11. Faana

    Babu Tale: Nashauri itengenezwe Fedha yenye sura ya Rais Samia

    It will take centuaries to get his replica
  12. Faana

    Babu Tale: Nashauri itengenezwe Fedha yenye sura ya Rais Samia

    Anabusu kware badala ya kubusu mtego ulionasa kware
  13. Faana

    RC Ally Happi usirudie tena utovu wa nidhamu, ulitaka Mzee Makamba atwangwe bure

    Na kicheko chake ni kama Mahoka wa iliyokuwa RTD
Top Bottom