Recent content by f de solver

  1. f de solver

    Nimehitimu Shahada ya Ualimu, natafuta kazi halali

    Biashara ile ya mtaji wa 1million na laki5 umeacha kufanya? Paka unaomba ajira
  2. f de solver

    Tahadhari: Mbinu wanayotumia vibaka kufanya uhalifu kwenye sherehe, hasa harusi

    Arusi[emoji808][emoji777][emoji777] Harusi[emoji818]
  3. f de solver

    Selection za form five 2021 zimetoka?

    Post sio suala la siri kwamba zikitoka zisiwekwe mtandaoni Post bado hazijatoka Subili mwezi wa6
  4. f de solver

    Nahitaji PDF ya vitabu vya Physics

    Kama huna shida acha hulazimishwi
  5. f de solver

    Nahitaji PDF ya vitabu vya Physics

    Changia ya bundle nikutumie
  6. f de solver

    Naomba kujuzwa namna ya kuchora michoro ya physics na mathematics

    Mfano circuit yenye resistors zaidi ya moja
Top Bottom