Recent content by etkahigwa

  1. etkahigwa

    Usiombe kukutana na mwenyeji kijana ukiwa safari mkoa mwingine

    Siwezi shangaa, maana kuna ndugu yangu alikuwa kicheche sana kiasi kwamba anaweza kulala na madem wa3 wakati tofauti kwa siku, na mwezi mzima anaweza asirudie mademu hao...na hapitishi siku bila ya kungonoka.
  2. etkahigwa

    Nakushauri nunua Alphard utaona matunda yake

    Kwasie wenye v8 ngoja tukuangalie na kukusikitikia tu maana hatupo tayari kuyashushia thamani magari yetu.
  3. etkahigwa

    Iran yataka mazungumzo na Marekani

    Hatari sana!
  4. etkahigwa

    Ongea yangu inawakwaza watu, wanahisi kama nawafokea nifanyaje jamani

    Kinachokutokea ndicho kinachonitokea, ila najikubali hivyohivyo.
  5. etkahigwa

    Waungwana mnaotumia tigo menu yao mpya mnaielewa kweli

    Duh! Nimeshangaa kweli yaani...naona wameondoa ofa maalum
  6. etkahigwa

    Natafuta fundi wa generators kubwa

    Karibu mkuu. Vipi umefanikiwa?
  7. etkahigwa

    Kitu gani kimeikumba WhatsApp?

    FRANC THE GREAT, Nilishindwa kutuma picha, ila mida hii ipo ok.
  8. etkahigwa

    Kwa haya, Rais Magufuli hatufai kama ni wenye kutafakari

    Inakuwaje humu JF wanaopinga serikali hii ni asilimia kubwa, ila nikiingia FB, karibia kila mtu anaiunga mkono. Anyway, mtoa mada naunga mkono hoja. Asante.
  9. etkahigwa

    Umri wangu ni 40-45 Nakaa nyumba ya kupanga watoto wanne, nyumba yangu haiishi, mke amenistukia, nataka kumlamba card nyekundu japo hajui

    Pole sana, ila kwakuwa unamuona hafai kwako, tupo watu tunahitaji mke wa dizaini hiyo, na inaonesha huyo mke anamalengo makubwa sana. Asante
  10. etkahigwa

    Ni kweli kubadilisha Windows kunaondoa Virus?

    Ni kweli japo sio kila ikiwa infected na virus, ni lazima ushushe windows, kuna antivirus nyingi nzuri kwaajili ya kuondoa virus kwenye pc.
  11. etkahigwa

    Kero ya usafiri wa mwendokasi

    Na ishu nyingine ni kuhusiana na mifuniko ya juu kwenye mwendokasi huwa hazifunguliwi ili kupunguza hali ya joto ndani kiasi kwamba abiria ni wengi kupita maelezo na joto linakuwa jingi sana.
  12. etkahigwa

    Kifo cha mwanamama (Marie Fredriksson) wa Roxette

    R.I.P Roxette...nazipenda sana nyimbo zake kama "It must have been love" na nyingine babkubwa ni "Listen to your heart"
  13. etkahigwa

    Usijaribu kuchumbia, kuoa nyumba ya washirikina

    Mshana Jr, Imebidi nirudie kusoma, maana hili jambo naona lina ukweli ndani yake.
  14. etkahigwa

    Dar: Baada ya kudaiwa kuwepo kwa Ugonjwa wa mlipuko wenye dalili kama za Malaria, Serikali yakanusha kuwepo kwa mlipuko wa Ugonjwa huo

    Dah! Ninakama wiki tangia niugue hivi viugonjwa ambavyo vilichukua zaidi ya wiki mbili.
Top