Recent content by edwayne

  1. edwayne

    Kituo cha Mabasi Magufuli bei ya pango hadi Tsh. 1,200,000/= kwa siku

    Kwani hilo jengo linaharibika ndani ya mwaka...
  2. edwayne

    Kituo cha Mabasi Magufuli bei ya pango hadi Tsh. 1,200,000/= kwa siku

    Mbona kwanza imeandikwa kwa Kingereza
  3. edwayne

    Vifo vingi vya Marais wa Kiafrika vinatia mashaka

    Huyo Idris amekaa madarakani miaka 40... Amejitaka
  4. edwayne

    Hakutawahi kutokea Tanzania Rais kama Mzee Kikwete

    Alitupiga kwenye dowans
  5. edwayne

    Nani Mkubwa kati ya Mkuu wa Majeshi Vs Mkurugenzi wa Usalama wa Taifa

    Usalama wa taifa ni wamwisho kwenye ranki za kijeshi kabisa
  6. edwayne

    Azzan Zungu ataka uwepo wa kodi ya uzalendo itakayokatwa kwenye Mitandao ya simu kwa kila Mtanzania

    Je kitafanyia nini so pesa inalipwa na ndugayi
  7. edwayne

    USHAURI: Rais Samia Suluhu amteue Joseph Magufuli kuwa Mbunge na Waziri

    Wewe umechanganyikiwa hii nchi sio ya kifalme
  8. edwayne

    Makanisa ya kinabii na vifaa vya kiroho

    Dini zote ambazo sio za Kiafrika ni za utapeli utapeli utapeli
  9. edwayne

    Kituo cha Mabasi cha Magufuli kimegeuka soko kwa sababu ya usimamizi mbaya

    Kipindi magufuli anaingia waliwaondoa wote njiani sijui kilimkuta nini akawarudisha.. That was bad move.. Mambo yanatakiwa yafuate mipango iliyopangwa.. Ukiacha holela holela ndio kujenga jiko na choo sehemu moja
  10. edwayne

    Kituo cha Mabasi cha Magufuli kimegeuka soko kwa sababu ya usimamizi mbaya

    Je katika ramani walitengewa.. Yani sometimes huwa tuna idea za ajabu. Eti wakitengewa sehemu huwa wanasema wateja hawaendi.. Hivi huwa najiuliza kuna mtu anagoma kwenda hospitali kisa ipo mbali.. Binadamu lazima afuate huduma popote ilipo kama anahihitaji.. Machinga wanatakiwa wakae sehemu moja...
  11. edwayne

    Kituo cha Mabasi cha Magufuli kimegeuka soko kwa sababu ya usimamizi mbaya

    Yani hapo ndio tunakosea.. Kuna vitu vinaitwa uongozi.. Hao wafanya biashara wadogo si wajengewe sehemu yao nje.. Tunaendekeza sana hizi tabia yani kila sehemu wametandaza biashara
  12. edwayne

    TANESCO inaweza ikatengeneza faida kubwa sana endapo wataanza kukopesha units za LUKU. Hii ni ngumu kwa mteja kukwepa marejesho

    Tanesco hawafanyi biashara ipo kutoa service ya umeme kwa raia.. Inatakiwa isijiendeshe kwa hasara na faida ireinvest kuzalisha umeme zaidi
  13. edwayne

    Kwanini mwenyezi mungu hajapenda kuonekana kwa binadamu ?

    Hilo ndio swali najiuliza.. Yani yeye hutokea watu mapangoni au kwenye ndoto
Top Bottom