Recent content by Edward Teller

  1. Edward Teller

    Kuhusu Muungano, Makamo wa Kwanza wa Zanzibar, Adai ni Zanzibar Pekee iliyopoteza Sovereignty, Je Yuko Sahihi?

    Muungano wetu una walakini kuanzia day one..hakuna terms zinazoeleweka, ndo mana upo fragile chama kimoja tu ndo kinaupgania. Siku chama kingine upande wowote kikachukua full authority ndo itakua mwisho wa huu muungano. Binafs sijawahi kuupenda, sijaona sababu ya kuungana nao kabsa..
  2. Edward Teller

    Nimesikiliza Shule ya Uongozi ya Polepole, nimejua Polepole hapaswi tena kupewa nafasi yoyote kubwa ya kiuongozi

    Me nashangaa huyo incharge wa hicho chuo bado anampa nafasi ya kuongea..
  3. Edward Teller

    Nabii Mashimo amtaja Malisa GJ kama mrithi wa Paul Makonda

    Mashimo kumuita mchungaji ni kujiongezea zambi tu..
  4. Edward Teller

    Ndoa yangu haina amani

    Chunguza vzuri. Utakuta ana mchepuko ndo mana anadharau
  5. Edward Teller

    NMB Bado hawajatii maelekezo ya BoT ya kupunguza Riba kwenye Mikopo

    Hio ndo sehemu sahihi sana..kama hawacomply hapo watabanwa na dakika moja tu watakomply. Ndo mana nimekwambia wachek bot dawat la malalamiko..sio lazma uende bot, waandikie tu concern yako. Hapa mtu ataruka kuwa hajapata official notification
  6. Edward Teller

    NMB Bado hawajatii maelekezo ya BoT ya kupunguza Riba kwenye Mikopo

    Ukiona NMB hawaja comply nenda BOT wana dawati la kupokea malalamiko kama hayo..utapata majibu vzur.
  7. Edward Teller

    Kalemani huu sio ufisadi kwa kujenga ofisi ya TANESCO ya mabilioni katika Kijiji cha Chato, kubwa kuliko ofisi yoyote Kanda ya Ziwa na Kati?

    Naamin Tanexco haikua priority yao kujenga huko..kama aliyekua na wizra ni wa chato +yule incharge..Tanexco hawakua na option zaid ya kufanya huo ujenz..chato ingekua transformed kutoka kijij hadi jiji tena lenye national Park kama Nairobi
  8. Edward Teller

    Kalemani huu sio ufisadi kwa kujenga ofisi ya TANESCO ya mabilioni katika Kijiji cha Chato, kubwa kuliko ofisi yoyote Kanda ya Ziwa na Kati?

    Ashukuriwe Mungu kwa matendo yake makuu,ikiwemo kumchukua bwana yule. La sivyo tungekua zaid ya North Korea au Mobutu,
  9. Edward Teller

    Nilidhani ukiingia mbuga ya wanyama Unaona wanyama kirahisi kumbe napo tabu tupu

    Mimi baada ya kutembelea mbuga kadhaa hapa, nime conclude siende tena mbungan. Nikitaka kuona wanyama na mishe zao vzur nachek national geographic(wild),hapo napata maelezo ya kunitosha
  10. Edward Teller

    Vibanda vya machinga na mama ntilie Posta Dar ni kero kubwa

    Nazan tatzo halipo DSM tu, hata mikoani,machinga wamevamia maeneo mengi, sio parking, si open space,sio road reserve wala ukuta wa ofis wao wameweka makaz hapo, mbaya zaid vbanda vyao huyu kaweka nylon, huyu kaweka bati lililozeeka, huyu kaweka majan ya miti ili mrad tu awe na sehemu ya kivul na...
  11. Edward Teller

    Huyu mume mpya wa Salma Msangi ni nani?

    RIP warumi..mana ndo mtu pekee ambaye angeweza leta huu uzi vizuri na akatumia code zake kumtaja mhusika..pengo lake halitazbika
  12. Edward Teller

    EWURA yasitisha bei mpya za mafuta

    What a circus...naona kuna tatzo la kiutawala internally..nan alruhusu bei zpande?altumia factors gan?nan anazshusha?kwa reasons gan?#hawajielewi
  13. Edward Teller

    Kwanini Tanzania iendelee kununua ndege?

    Kwenye manunuzi meng yanayohusisha Cash ndo watu hula percent zao hapo, so wapgaj kama ilivyokua kwa Mareham watalazmisha wanunue cash
Top Bottom